Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kabila gani linaongoza kuachika!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Dec 15, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    JAMANI kama mjuavyo vijana wa JF wameanza na moto wa kuoa kwa kuoana
    so si mbaya ni vyema wakiwa na familia wakawa wamepaata ka background fulani
    cha familia anayoenda kuikwaa.....

    Leo hii naomba tuanze na kabila Gani wanaongoza kuachwa ama kuachika then na nyie mnaoenda kuoa mjue mtaanzaje sisemi tuwaache la hasha kama ndie wako mupenzi nawe jaribu kutafuta soln mapema
    nini chanzo cha kuwaacha ..yawezekana ni mambo madogo tu yawezekana ni ngumi za usoni kidogo unataka kula kona kwenye ndoa hapana..vumilia ila kabla ya ndoa jua unaoa ama kuolewa na nani
    naweza kukaa nae muda gani..usinshangae unaolewa na mtu wa mara anakupiga unakimbia uo ni ujinga kwao ngumi makofi ni upendo ulioje so chungulia uko wapi

    Kila la kheri
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    tena wa MARA akikupiga shukuru mungu wengine wanachinja kabisa!!
    Lord have mercy n'm
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Dec 15, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,198
    Trophy Points: 280
    Kuna anayetunza kumbukumbu za kitakwimu kwenye hili?
     
  4. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wazaramo ...:shut-mouth::shut-mouth:
     
  5. kuberwa

    kuberwa JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hutopata majibu sahihi hapa. Labda kabila lako!
     
  6. M

    MZEE SERENGETI JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mara ni kabila lenye wanawake wavumilivu sana,ukimpata wa huko jua umepata kitu cha uhakika.
     
  7. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi nionavyo hakuna takwimu sahihi hapa!!! Kabila zote zinaolewa na kuachika mkuu
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Kabila ambalo mabinti wana midomo mirefu kama chuchunge.
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    kasoro kabila langu. Tunajua kuacha sio kuachwa.
     
  10. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hii imekaa vizuri kabisa. Na nadhani unaweza kutusaidia. Kwa sababu nyie hamuachwi ila mnaacha tu ina maana mnaoa makabila mengine na kuacha.

    Hebu tusaidie Katika wale mnaooa na kuacha kabila lipi linaongoza???
     
  11. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #11
    Dec 15, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Ukisikia Ukabila ndo huu sasa. Tumeanza kuzungumzia makabila mmmhhhh
     
  12. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #12
    Dec 15, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mimi binafsi wanawake wengi niliowasikia wameachika ni makabila ya;

    1. Wachaga
    2. Wahaya
    3. Wanyakyusa
     
  13. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #13
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    jitaz
     
  14. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #14
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    wanyaturu
     
  15. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #15
    Dec 15, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kabila la kiume ndo wanaachwa zaidi
    lakin hawasemwi wazi cz mkike hatangazi na haandiki talaka cz ya watoto na kuwa tegemez lakin moyoni mwao washawaacha adamu zao kitaaaaambo afu et adamu anajifanya kwenda nje akizan home mamaa anamsubiri yeye kumbe menzake anajifanya mjinga tu na kumchora step zake so.....KABILA LA KIUME NDO LINAACHWA ZAID.
    nawasilisha kwa upendo na si bfu...haha haha raha mieeeeeee!!!!
     
  16. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #16
    Dec 15, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Si kweli, hayo makabila uliyotaja ndoa zao ni za kikristu na huamini ndoa ya kikristu haivunjiki, kwa maana nyingine ni kunyume chake: yaani ndio makabila yanayoongoza kwa kutoachana
     
  17. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #17
    Dec 15, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Lazima weye ni mnyiramba!
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Dec 15, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ha ha ha ha
     
  19. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #19
    Dec 15, 2010
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180

    ha ha ha ha haaaaaaaa
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Dec 15, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Makabila yote yanaongoza kuachika
     
Loading...