Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kabakwa na mtu mwenye kipara..........................!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by M'Jr, Aug 2, 2011.

  1. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Hii story bwana ilitokea miaka kadhaa wakati nasoma kidato cha pili hivi,

    Jirani na shule yetu kulikuwa na nyumba za wakazi wengine ambazo baadhi yake zilikuwa na vyoo/mabafu ya PASSPORT SIZE. Sasa siku moja mida ya saa tano hivi kuna mdada mmoja akawa kaingia kuoga, kawaida katika shule nyingi huwa kuna wale wanafunzi watukutu ambao siku za kuingia darasani ni chache kulinganisha na siku za kudodge.

    Sasa kumbe bwana wamemuona yule mdada anavyoingia, wakamvizia ile kapaka sabuni usoni tu wakamuingilia humo bafuni kwake (anadai alibakwa na watu kadhaa, hakutaja idadi) basi akaja kutoa taarifa shuleni tena baada tu ya tukio tena akiwa kavaa khanga tu kuonyesha msisitizo (evidence kwamba alikuwa anaoga)

    Kengele ikagongwa tukaamuriwa wote tukakusanyika kwenye school assembly, yule mama akaanza kupita kwenye mistari na kila anayemgusa anaamuriwa kwenda mbele. baada ya kumaliza mzunguko wake watu zaidi ya 200 wakawa wako mbele. Sasa nikashtuka kidogo, nini kimetokea mshtuko ambao hata walimu niliwaona wanao, muda wote huo hakukuwa kumesemwa sababu hasa ya dharura hiyo ndio tukaambiwa sasa baada ya kuona idadi ya watu waliotolewa mbele imekuwa kubwa sana. Headmaster akasimama akatupa kisa;

    "Jamani tumekusanyika hapa kwa dharura kwasababu huyu mama anadai ameingiliwa akiwa anaoga na wanafunzi wenzetu, sasa kwasababu walimvizia akiwa amepaka sababu machoni hakuweza kuwaona ila wakati anafurukuta aliweza kuwagusa vichwani na akagundua kuwa walikuwa na vipara ndio maana hawa watu wote walioitwa hapa mbele ni wale walioonekana kuwa na vipara"

    Sasa baada ya headmaster kuona kesi imekuwa ngumu ikabidi amuahidi yule mama kwamba atashughulikia hilo na atampa taarifa itakapofikia. Sasa wakati huo ilikuwa ni fashion kunyoa kipara kwahiyo wanafunzi wengi walikuwa na vipara, je yule mama alibakwa na watu wangapi ukizingatia zaidi ya watu 200 waliitwa pale mbele.

    Nimeona nishee na wadau stori hii maana nimeikumbuka leo nikacheka sana....................
     
  2. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    safi sana, story yako inatufundisha nini?
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Watoto mkalale maana hadithi imeishia hapo na inatufundisha kwamba msiwe mnaoga mtoni kusiko na milango
     
  4. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Duh, sina uhakika kama wanafunzi huwa wanakua maana sehemu zote hufanya mambo ya kitoto tu.
     
  5. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Tusiwe tunaoga tukiwa tumefumba macho maana kama wanaume siku moja mtafumbua macho mkute imehamia kwenye kidevu
     
  6. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,954
    Likes Received: 1,218
    Trophy Points: 280
    UMECHEKA NINI KATI YA HAYA YAFUATAYO TOKA KWENYE STORY YAKO
    1- MABAFU YA PASIPOTI SIZE?
    2- MAMA KUBAKWA?
    3- KUITWA PARADE KWA DHARURA?
    4- KUTOJUA DHARURA MULOITIWA PARADE?
    5- HEADMASTER KUWAJUZA KUWA MAMA ANADAI AMEBAKWA NA WANAFUNZI WENZENU?
    6- MAMA KUDAI KUWA ALIKUWA KAPAKA SABUNI USONI KWA HIYO HAKUWAONA KWA SURA WALIOMBAKA?
    7- MAMA KUSEMA KUWA ALIWAJUA KWA VIPARA WALIVYOKUWA WAMENYOA?
    8- WATU 200 NKUWA WAMENJOA VIPARA?
    9- MAMA KUBAKWA NA WATU 200 WALIONYOA VIPARA UKIWAMO WEWE AMBAYE HUKUMBAKA?
    10- MAMA KUWA MJINGA KIASI KWAMBA ALIKUBALI KUWATAMBUA KWA VIPARA NA SIO WALIOKUWA NA MB@#$OO MBICHI MAANA WALIKUWA WAMEGONGA KAVUKAVU KWA HIYO ILIKUWA NI RAHISI KUWAKAMATA WOOOTE KWA KIGEZO HICHO?....

    NI MAONI YANGU TUU ILA NAAMINI
    ​kigezo cha kipara/vipara hakikuwa sahihi...au mama alimaanaisha waliombaka walikuwa vipara chini ma sio kichwa cha juu???
     
  7. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Mama kuja na hoja moja ya utambuzi (Vipara vya kichwani) hivyo kujikuta na idadi ya watu 200 alipoulizwa ni hawa wote wamekubaka? akashindwa kujibu
    Huwa nasikia watu wanaobakwa na idadi ya watu wanaozidi 3 huwa na hali mbaya kiasi cha kushindwa kusimama, lakini huyu alikuja akiwa anatembea kama askari wa mwanvuli
    Bahati mbaya huwa sinyoi kipara maana nina kichwa kibaya
     
  8. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Na inawezekana alichokuwa anashika ni kipara cha chini akajua ni cha kichwani
     
  9. Imany John

    Imany John Verified User

    #9
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    haiwezekani akandamizwe
    Alafu asifumbue macho,
    Yani afumbe macho mwanzo mwisho?
    We unaleta za Kwenye Kahawa.
     
  10. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #10
    Aug 2, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu umeona eehhh
    yaani muda wote mama anabakwa amefunga tuu macho
    Alifumba macho kusikilizia utamu na then akawa anawapapasa vichhwa waliokuwa wanambaka
     
  11. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #11
    Aug 2, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135


    Aluu. Yaani wewe ndo umemuelewa huyu msimulilaji wa hii hadithi... Halafu hajatuambia yeye alikuwa kwenye kundi gani.
     
  12. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #12
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Kaka hii sio ya kwenye kahawa ni live na ndipo kesi ilipoishia hapo maana kila mtu alibaki na mialama kibao ya kuuliza kuliko majibu
     
  13. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #13
    Aug 2, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    nafikiri yeye alikuwa anakula chabo ndo maana hakuwemo kwenye kundi maana anasema yeye huwa hanyoi kipara (mhhh hana kipara sijui tuiweke hivi)
     
  14. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #14
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Hahahahaaa mi nilikuwa kidato cha pili sonilikuwa katoto sana bado, halafu (kipara cha kichwani) sikuwa nacho maana sheria za shule hazikuwa zinaruhusu though kama kawa wanafunzi huwa wanavunja sheria makusudi. Yule mama bwana hata mi nilimshtukia maana inaonyesha alienjoy sana shughuli nzima maana mtu aliyeumia anaonekana usoni
     
  15. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #15
    Aug 2, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180

    Kidato cha pili na bado unasema wewe katoto
    Duh mkuu unaonekana ulichelewa sana kuingia kwenye haya mambo
     
  16. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #16
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Kaka nimemaliza darasa la 7 nikiwa 13 so wakati niko kidato cha pili i was 15, kiukweli i was so young to be there.........
     
  17. Imany John

    Imany John Verified User

    #17
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Mwana taja shule uliyokua unasoma,
    Mana waliosoma shule unayosema wamo humu,
    Wataungana na wewe,na kama sivyo Itaondolewa humu,kama bajeti ya taa na tv,yani nishat na madin
     
  18. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #18
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    mkiogea huko mtabakwa na watu wenye vipara.
     
  19. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #19
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    katika hayo yote uliyoorodhesha we kipi kitakufurahisha?
     
  20. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #20
    Aug 2, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    mkuu 15 years bado unajiona mfogo wakati watu wameanza na 12
    So kweli ulikuwa mdogo mkuu hukushiriki
     
Loading...