Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kaamua kwenda kujifunza kiingereza Uganda

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Sunshow, Mar 3, 2012.

  1. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kijana mmoja baada ya matokeo yake ya kidato cha nne kuwa mabaya sasa ameamua kwanza kwenda kujifunza kiingereza nchini Uganda ili baadae aje arudie mitihani yake. Najiuliza hivi elimu yetu iko sawa kweli maana kule Uganda atafundishwa basic english sawa na mtu ambaye hajaenda shule.
     
  2. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ni bora kiingereza kiwe lugha ya taifa kuliondolea taifa fedheha.
     
  3. K

    Kiganda Senior Member

    #3
    Mar 3, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Walimu wa kiswahili wakafundishe Gabon maana kule wanahitajika sana.
     
Loading...