Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kaaaazi kwelikweli!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Hmaster, Sep 16, 2011.

  1. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa mmoja baada ya kuhangaika sana na kabinti fulani hatimaye akakapata na kukachapa nao. Alifurahi sana baada ya kumkuta binti yule bado alikuwa bikila. Akakaa kando ya kitanda na kumsifia kwa uaminifu wake. Yule binti akajibu kwa kusema asante kisha akamwambia: ''pamoja na hiyo sifa uliyonipa lakini umeniharibia maisha yangu kwa vile mimi ni mtoto yatima ninayeishi na virusi vya ukimwi tangu kuzaliwa kwangu, je nikipata mimba itakuwaje?'' Jamaa alipiga pekupeku!
     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    Sep 16, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Hapo lazima uzimie...lol!
     
  3. shegaboy

    shegaboy JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahh! jamaa bila shaka alidata hapo hapo kwahiyo ngoma imeingia kwakwe kula si kula ila unakula nini ndio tatizo
     
  4. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    mmmh ulevi nooma yaani hata ulevi wa kupenda chini ni noma mara mbili pole kijana
     
  5. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    alidhani kapata kumbe kapatikana
     
  6. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    unaweza ukawehuka ghafla.
     
  7. d

    deadteja JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kama mzee kaikuta b*kra poa tu, kwani kuna wa kuishi milele bana? Siku hizi mpaka vigori mseleleko tu. Hilo ndo zali la mentali.
     
  8. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    duh, hapo utajuta!
     
  9. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Dah.! Usiombe yakukute.!
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,825
    Likes Received: 1,980
    Trophy Points: 280
    huh................akajua kapata kumbe kapatwa
     
  11. mtoto mpole

    mtoto mpole JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2011
    Joined: Mar 22, 2010
    Messages: 679
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmmh ni noma hii.
     
  12. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #12
    Sep 18, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    sa kwann hakutumia ndomu au kwa vile kitu kilikua sealed mshtuko mwingine unaweza upata kitu kisisimame tena hadi unadanji
     
Loading...