Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KAA CHONJO:"" Upepo wa katiba unapita kwa Kasi ya ajabu""......

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Kachanchabuseta, Jul 16, 2012.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Isee upepo wa katiba unapita kwa kasi ya ajabu

    Huko nyuma niliwai kuandika kuwa ikifika muda wa kukusanya maoni
    TISS wataleta dude moja la kututoa kwenye reli naona wamefanikiwa
    kwa kiasi fulani.

    Serikali inapenda mgomo wa madaktari uendelee kusongo huku ikikimbiza
    tume ya katiba vijiji kukusanya maoni kwa watu wengine wasiokuwa na uelewa

    Kuweni chonjo UPEPO WA KATIBA UNAPITA KWA KASI YA AJABU
     
  2. D

    Davie Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana ikawa na ukweli kwa hili unaloandika,....maana inafahamika waTz tuna kawaida ya kusahau..
    hivo ni rahisi na inaonekana hili la katiba mpya saizi halina mashiko sana..
     
  3. Gerald

    Gerald JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 278
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mkuu ni kweli kabisa hata sisi uku mjini ni ulimboka tuu
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    siku zinazidi kwenda cdm kimya
     
  5. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Huko kwako mna Tawi la CDM, kama hamna lazima muachwe kwenye mataa. Suala ni kujimobilise. usingojee Dk aje awafungulie tawi. Fanya upesi kuitisha kikao cha wanachama.
     
Loading...