Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kaa chonjo: Hapa pana matapeli

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by VUTA-NKUVUTE, Nov 28, 2011.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Polisi jamii imezua jambo.Katika Daraja la Ubungo,Stendi ya kuelekea Mwenge,nyakati za usiku kuna matapeli.Hayo nimeyaona jana majira ya saa mbili usiku nilipokuwa nasubiri daladala kuelekea Mwenge.Matapeli hao hujifanya kuwa ni Polisi Jamii ambao wanakamata watu wanaokiuka sheria maeneo hayo.Watu ambao hujitenga pembeni kwa chini kuongea na simu au hata kusubiri gari lifike,huzongwa na watu hao wakimsingizia kuwa amejisaidia na hivyo amechafua mazingira.Kinachofuata ni mmoja wao kutoa kitambulisho(sijui halali au batili) na kutishia kumpeleka Ofisi ya Polisi Jamii Ubungo.Kutokana na wingi wao,inakuwa vigumu kwa mtu kubishana nao tena mkiwa gizani.Kidogodogo kinamtoka msingiziwa.Wanadai kuwa faini kwa kosa hilo ni 50000 au kifungo cha miezi sita.Watu wote niliowashuhudia wakikumbwa na kadhia hiyo jana waliishia kutoa 'rushwa' kwa 'Askari' hao.Wimbo wa zamani kidogo ulikuwa na maneno haya:'Bwana Mangushi nakupoa pole sana kwani hao ni walaghai.walaghai eee,wanaitwa matapeli oooooooooo,oooooooooooo wanaitwa tapeli............Kaa chonjo!!!
     
  2. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Tunashukuru kwa taarifa
     
  3. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    duu, dunia bado inakua
     
  4. A

    AZIMIO Senior Member

    #4
    Nov 28, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni kweli mkuu hata mimi pia yamenikuta wiki iliyopita nikalazimika kutoa 10,000/-kwa uwoga na wing wa wale vijana
    ambao wachache kati yao wana vitambulisho.nikaona bora kutoa 10,000/-kuliko kama wangenipora simu zangu na waleti iliyokuwa na pesa.
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Watu kila siku wanabuni mbinu za kusavaivu mjini..
     
  6. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huku kwetu hamnaga!
     
  7. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #7
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Utapeli umechukua sura mpya na hata wezi nao wamebuni namna ya kufanikisha malengo yao kwa njia ya kistaarabu kabisa...juzi jamaa yangu mmoja karudishwa nyma sana kibiashara baada ya vijana hawa waliojiajiri wenyewe kwa shughuli za usiku kukata bati na kingia dukani kwa jamaa na kuchukua simu zote (jamaa alikua mfanya biashara wa simu)...km hiyo haitoshi wameambaa juu ya dari na kuingia kwenye duka lingine ndani ya jengo hilo hilo na kujicchukulia kiasi cha kikubwa cha fedha na vocha...poleni kwa mliokumbwa na maswahiba haya...
     
  8. E

    Enny JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    sasa watu wanakuwa wamejisaidia kweli? kama ni kweli kidogo itapunguza uchafu ulikithiri jijini
     
Loading...