Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ka 'nzi' - "wanakutana CCP kunani?"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Jun 10, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jun 10, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Nimeamka na mlio wa ka'nzi' kunidokeza kuwa kuna mkutano wa Wakurugenzi wote wa Wilaya nchini huko CCP - Moshi. Wakurugenzi wa wilaya wana nafasi ya pekee katika uchaguzi. Ka "nzi" kameuliza tu mbona hatujasikia juu ya mkutano huu au kuambiwa nini kinaendelea... ?
     
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hawa wakurugenzi wa wilaya huwa ni makada wa CCM au ni purely civil servants -- ambao wanatakiwa wasiwe wafuasi wa vyama vya siasa??
     
  3. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Duh hii kali, Wakurugenzi wa Wilaya kufanyia mkutano CCP,( labda hoteli zimejaa) give them the benefit of doubt. Enzi za Karl Peters zinarudi, mpaka baada ya uchaguzi.

    By the way what is the Agenda and why the secrecy in the meeting.

    Kama umaarufu wa chama kikongwe umepungua hauwezi kurudishwa na nguvu za Dola.

    Let the will of the people prevail.
     
  4. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2010
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,262
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 160
    Ninavyojua mimi Wakurugenzi wa Halmashauri ni wajumbe wa ALAT (Association of Local Authorities of Tanzania) na sasa kuna mkutano wa ALAT huko Moshi uliofunguliwa na Kikwete. Wajumbe wa ALAT ni Mameya, Wenyeviti wa Halmashauri na Wakurugenzi. Kuhusu huo mkutano wa CCP sijui.
     
  5. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    wako chini ya local government ambayo na yenyewe iko chini ya PM na wao wako answerable to the PM. Wanatakiwa wasiwe lakini ndivyo walivyo
     
  6. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #6
    Jun 10, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Nadhani wanaandaa mpango Mkakati wa jinis gani ya kuhakikisha CCM inashinda jimbo la Moshi Mjini..Kazi kweli kweli!
     
  7. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2010
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,570
    Likes Received: 1,868
    Trophy Points: 280
    Ka INZI kamefufuka tena?
     
  8. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2010
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ni ajabu, imeelezwa kwamba Rais alikuwa ziarani Moshi hivi karibuni lakini haikuelezwa aziara hiyo ilikuwa juu ya kitu gani.
     
  9. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #9
    Jun 10, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    zitakuja data zake very soon...
     
  10. IronBroom

    IronBroom JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 524
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nji hii,nyakati hizi za uchafuzi(eeeh sorry uchaguzi) there is always more than what meets the eye....its good to be a positive thinker anyway!:A S tongue:

    @Mwanakijiji..waiting for them data.....
     
  11. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2010
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,262
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 160
    alienda kufungua mkutano wa ALAT taifa (hicho ndicho tulichoambiwa).
     
  12. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2010
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,262
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 160
    sawasawa, Mwanakijiji tunasubiria data kwa hamu ila huenda umeshutua na tutaishia kukamata manyasi nyoka wakiwa wameshakimbia.
     
  13. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #13
    Jun 11, 2010
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    ALAT (Association of Local Authorities of Tanzania)
     
  14. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #14
    Jun 11, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hawa ALAT (sounds like ALERT! though) huwa wanakutana kila mwaka, au kila baada ya miaka mitano?
     
  15. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #15
    Jun 11, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Pia Raisi alikuwa hapa Dodoma jana; sijui ni kuhudhuria usomwaji wa baudget? Well kuna ziara nyingi sana za Raisi huwa hatuambiwiw sishangai lakini!
     
  16. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #16
    Jun 11, 2010
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,262
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 160
    wanakutana kila mwaka
     
  17. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #17
    Jun 11, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Labda wanaenda kuonyeshwa mafuta machafu yaliyowekwa kwenye gari la rais.
     
  18. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #18
    Jun 11, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Association hii kwa maslahi ya nani? au kama ni ada basi kuwepo na association ya mawaziri basi.
    Huu ni ujinga wa kishamba maana kama mkuu wa wilaya au mkurugenzi anapaswa kuwa na mawasiliano mazuri na wenzake but pia wanapaswa kuripoti mahala (PM) kwa majukumu yao. Au niambieni kwamba kuna mahala hawa wakurugenzi wanahujumiwa kiutendaji thus wanahitaji umoja wao.
    Kwa jicho langu naona kwamba hii association ipo kwa ajili ya kulinda maslahi ya chama tawala.

    Hivi ile badiliko la katiba ya ccm kwamba makatibu wa kuu wa jumuia za chama kuanzia ngazi ya taifa wawe wakuu wa wilaya, wataitekeleza hata kama tukiwapa chadema nchi?
    hapo ndo mjue uwezo wao wa kufikiri hawa WATAWALA
    Pending business zipo mezani kwa Muungwana ilhali yeye yupo bize anaenjoi uzuri wa nchi na dunia.
     
  19. H

    Haika JF-Expert Member

    #19
    Jun 11, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Association of Jamii Furum Members (AJFM) mnakutana lini?
    Agenda za umoja wenu ni nini?
    Maslahi ya Ajira zenu za kuteuliwa?
    Jinsi ya kumfurahisha aliewateua?

    Au ni jinsi gani mnaweza kufanya kazi vizuri kwa maslahi ya wananchi ambao wanampinga aliewateua??
    Kwa kweli ajira zenu ni ngumu alizima muunde umoja, mshirikiane,
     
  20. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #20
    Jun 11, 2010
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mbayuwayu tu hawa na ndege kong'ota..................
     
Loading...