Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ka modem ka tigo kamenishinda

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Masika, Apr 19, 2011.

  1. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Helo wataalam
    Kuna ka modem ka Huawei E153 KAMENISHINDA kuchakachua
    nimejaribu kufuatilia thread mbali mbali lakini napata error 'send unlock command: ERROR
    baada ya kufuata hatua anuai zilizoainishwa naombeni mnisaidie
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,574
    Likes Received: 1,625
    Trophy Points: 280
    Itupe bana kanunue mpya wenzio watapata wapi mshara visipoharibika hivyo....???
     
  3. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Duu na huu ni msaada?
     
  4. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    kwan lazma uchakachue hyo modem, ulinunua ya nn kama huwez kuilipia? watu wengine bwana, wamekalia ufisadi tuuuu....si lazma ukombe mabilioni BOT au uchukue rushwa au utoe ushinde uchaguzi, hata huo ni ufisadi na wizi! kama huna pesa ya kulipia gharama za modem itupe tu.
     
  5. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Inawezekana wewe ni mwizi kwani ku unlock ni ufisadi?
     
  6. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    tupa hyo kitu nunua nyingine
     
  7. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mbona hammsaidii ndugu yenu?
     
  8. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    bora umenisaidia mkuu naona leo nimeamka na gundu
     
  9. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2011
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hemu eleza vizuri wewe umefanya vipi mpaka ikawa inakataa?Je unaweza ukatumia still internet ya tigo ama modem yako ishajilock?
     
  10. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mwanga IMEI namba ya hiyo Modem wakupe Unlock code nyingine?
     
  11. P

    Paul S.S Verified User

    #11
    Apr 19, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mkuu hili sio jukwaa la siasa nijukwaa la kitaalamu,kama hujui kitu piga kimya na sio kuropoka tu ilimradi umeongeza post zako.
    Mkuu MASIKA dadafua kidogo umetumia njia/software ipi? na unakwamia wapi haswa,je modem inafanya kazi kwa line ya tigo? naamini wadau watakusaidia
     
  12. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2011
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Yawezekana ikawa anafanya kazi tigo!!!!huyu jamaa ndiyo maana akapost hii kitu [​IMG] itnojec
     
  13. Mkatanyasi

    Mkatanyasi Member

    #13
    Apr 19, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Nitumie IMEI number za modem yako.Nitajaribu kufanya litakalowezekana.
     
  14. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    BADO INAFANYA KAZI,NIMETUMIA universal master code na writer
     
  15. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    nime ku pm kaka
     
  16. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Hata mi nashangaa mkuu jamaa anataka msaada wengine wanaanza kuleta porojo zao hivi nyie watu hamjui kama humu jf kuna majukwaa mengi tu,hili sio jukwaa la malumbano na lugha za kisiasa hili ni jukwaa la sayansi na teknolojia if u dont know things they asked about scieice and technology just shut the **** up. Nasema haya coz i hate politics and politicians.
     
  17. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    toa line ya tgo, weka ya voda/airtel inakupa response gani?
     
  18. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #18
    Apr 21, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    inatambua hiyo laini kama ni airtel inaandika wcdma airtel tz au ndo imekubali? lakini nta connect kwa application gani?
     
  19. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #19
    Apr 21, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,141
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Ka' vip katupie huko!
     
  20. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #20
    Apr 21, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    una kabastola umeona avatar yangu
     
Loading...