Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

K wa wakazi wa dar

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by happy amos, May 4, 2012.

  1. h

    happy amos Senior Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    naombeni mnisaidie eti nafasi za police kwa ngazi ya diproma na degree zimetoka?? plz plz msaada wenu
     
  2. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,338
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    kwa hili umebagua .hata wasiokaa dar wanaweza kukupa msaada.basi hangaika kwanza.
     
  3. h

    happy amos Senior Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kama hujui si unyamaze sio ku create mambo weye
     
  4. S

    Steang JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Usidhan mawazo yanatoka dar2 pole,najua lakin suffer kidogo.
     
  5. n

    neema pita Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    hamna lolote wanga wakubwa nyie kama mnajua si mseme kama hamjui mnyamaze kimya!!!!
     
  6. S

    Saskatchewan Senior Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kazi ipo!
     
  7. Ladyheart

    Ladyheart Member

    #7
    May 6, 2012
    Joined: Jan 30, 2009
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio diproma,ni diploma.
     
  8. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    subiri hao watakaoziona busara zako WAJE WAKUJIBU
     
  9. Rasib

    Rasib JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Najua lakini sipo Dar...
     
  10. King2

    King2 JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Dipuroma. Wow dat ish Cray.
     
  11. n

    ndelekio Member

    #11
    May 6, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    namimi nahitaji kufaham,wanaojua watufahamishe jamani.
     
  12. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #12
    May 6, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wasomi wetu wa siku hizi!!
     
  13. m

    musa john Member

    #13
    May 6, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    sasa ww mama umekuja kufundisha spelling hum ovyoooooooooo!
     
  14. n

    neema pita Member

    #14
    May 6, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    unategemea ufahamishwa hum fanya tu jitahada zako mkuu hum wote wanywa gongo tu hawana maana
     
  15. m

    mndeva Member

    #15
    May 7, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani busara itumike jamani,mtoa ombi alikosea kuwauliza wa dar pekee kumbe hizo nafasi zikitoka zinatangazwa Tanzania nzima labda hajui hilo,pili ni kuhusu ukoseaji wa spelling,kumrekebisha co vibaya lakini namna ya kumrekebisha lugha zilizotumika co nzuri,tuelekezane kwa lugha laini itaeleweka na cku zijazo atajirekebisha na kuwa makini. Wanajf naomba kuwasilisha.
     
  16. Revolution

    Revolution JF-Expert Member

    #16
    May 7, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Naona junior members ndio wanaoongoza kwa pumba humu jamvini chujeni kabla ya kulonga jamani, mdau kakukosoa kwamba umeleta mada vibaya kubali badala ya kujibu utumbo....
     
  17. Askari wa miguu

    Askari wa miguu JF-Expert Member

    #17
    May 7, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    co kweli bana mbona Mndava ametema point tena kuliko wachangiaji wote humu na ni junior member, huna right ya conclude na kugroup junior members wote kisa cjui ww ni senior expert member cjui utumbo gani huko, ww ndio wa kuchuja kwanza uczingue junior members bana, kwa hilo umekosea mdau na cjataka kuwa conclusive lakini ukibisha kama hujakosea nitaconclude ulifikiri kwa masaburi.

    kwa mtoa mada, vuta subira wanaofahamu watatuupdate!

    mbwa kala mbwa:wacko:
     
  18. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #18
    May 7, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,848
    Likes Received: 5,235
    Trophy Points: 280
    omba msamaha mkuu! kweli umefikiria ukaamua kusema hivyo! mwanzisha uzi kajifunga mwenyewe,kwa swali lake lilivyo siyo lazima mtu akae dar ndio ajue! nafikiri alikuwa na nia mzuri tu, sema matumizi ya lugha ni tatizo! kwa kifupi hizo kazi zitatoka hiv karibuni.
     
  19. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #19
    May 7, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,848
    Likes Received: 5,235
    Trophy Points: 280
    tutake radhi mkuu! kweli umefikiria ukaamua kusema hivyo! mwanzisha uzi kajifunga mwenyewe,kwa swali lake lilivyo siyo lazima mtu akae dar ndio ajue! nafikiri alikuwa na nia mzuri tu, sema matumizi ya lugha ni tatizo! kwa kifupo hizo kazi zitatoka hiv karibuni.
     
  20. Chibidu

    Chibidu JF-Expert Member

    #20
    May 7, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 378
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kama mnatia aibu asiwaambie? mazoea hujenga tabia. Makosa kama haya wewe utayaona madogo lakini ndiyo yanayosababisha watu wanyimwe kazi kwenye interviews. Kama unashindwa kuwa makini kwenye jambo dogo utawezaje kuwa makini kwenye jambo kubwa hapo utakapopewa kazi?.
     
Loading...