Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

K' moto huku buku 3 tu kwa 1kg

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by BAGAH, Feb 8, 2012.

  1. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    niko MPANDA wadau
    @1kg ya noah ni buku 3, mnyama ametulia, fresh hajalala kwenye friza...nimependa kwa kwel..
    wakati huo dar inakaribia buku 9...nataman mpanda iwe dar
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu huyo atakuwa Ngiri siyo K'moto. Noah anavyogharamikiwa kulishwa sidhani kama ni buku 3, unless kama ni Noah pori anayejitafutia riziki sawa. Wazazi wangu wanawafuga kule kjjn ni gharama kweli. Natamani bei yake iwe juu ya kl ya ng'ombe!
     
  3. n

    nizzo complex New Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hao wauzaji bado hawajaushtukia mfumuko wa bei,watapandisha tu.HAU CKU HIZI WAMEPUNGUZA UTAMU WAO!
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    bora awe ngiri na si ngisi
     
  5. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    Angalia bana huko ni wataalamu wa mambo ya kiutamaduni...usije ukawa unakula hyena (naogopa kutaja kwa kiswahili)
     
  6. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,725
    Likes Received: 4,571
    Trophy Points: 280
    Unabisha ili ubishe tu! au una uhakika na unachokibishia? waulize watu wa Mbeya Mdudu kilo inauzwa shilling ngapi kule?
     
  7. Anatomy

    Anatomy Member

    #7
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah...nataman iyo bei ingekua dar dadadadeeekiiiii
     
  8. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    Hawajalishwa ARV hao?
     
  9. Anatomy

    Anatomy Member

    #9
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ki2 pureeeeeeeee....yan brand newwww
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ngoja tuhamie huko. . .
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,725
    Likes Received: 4,571
    Trophy Points: 280
    Halafu jamani serengeti leo wametangaza bei ya bia hazijapanda, ni shilling 1500 kwa rejareja kwa brand zao, tusikubali kuibiwa na wamiliki wa mabar, maana mdudu lazima umshushie na kandovu tuwili tutatu.
     
  12. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Eti ni kweli kuwa ngiri ndiyo k'moto wa pori?
     
  13. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,369
    Likes Received: 1,043
    Trophy Points: 280
    da! Jamani tuletee japo kidogo..huyo mdudu ni mtamu kuliko senene.
     
  14. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Hiyo heading imenifanya nifikirie vitu vingine. Andika tu kwa kirefu "kitimoto" ili ueleweke kirahisi na wanajamvi wote bhana!
     
  15. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Mimi naifahamu fika bei ya mdudu huko Mpanda, huyo muuzaji ana yake na wewe... kama huamini nenda tena kesho kama hajakupa ya bure?
    Kijana chunga, utaliwa sotojo... Ohooooo?
     
  16. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Yeah!....kweli kabisa wala sio tetesi, waliowahi kula wanasema ni tamu sana inazidi utamu wanaofugwa
     
  17. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #17
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kwel we kazinz uliwaza nin weye kwn hz k kuna moto na barid?
     
  18. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #18
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    duuu kweli mpanda raha hasa kwa wapenda noah ila ma dr wa muhas wanasema anapunguza nguvu sijui kweli..
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    yaani hadi leo hujapata tu?
    Bora ule mchicha tu.
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,069
    Trophy Points: 280
    hamia huko huko ili ukifaidi vizuri
     
Loading...