Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JWTZ yaidhalilisha Serikali

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by VUTA-NKUVUTE, Apr 29, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Jana JWTZ lilimaliza kazi ya kuhamisha mahindi kutoka maghala ya Mkoa wa Ruvuma na kupeleka Mkoa wa Iringa na Rukwa. Ikaonekana kuwa JWTZ ilifanya hivyo ili kupata nafasi ya kuweka mahindi mapya. Chakula kimejaa pomoni. Sasa,inakuwaje kilo ya unga iuzwe sh. 1200? Nani anayebariki upandaji huu wa bei za chakula wakati kipo cha kutosha? Huu si udhalilishaji kwa Serikali vunjwavunjwa hii?
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Matunda ya Magamba, kila kitu siasa(uwongo+ufisadi)
     
  3. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    Sema serikali inajidhalilisha...
     
  4. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Ni kweli Mkuu
     
  5. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Serikali ya Tz ni kiboko
     
  6. k

    kibati kichakavu Member

    #6
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Duu!hio noma
     
  7. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nadhani JWTZ isiishie tu kubeba mahindi, ifike hadi Magogoni ni kuendesha nchi kabisa.
     
  8. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    nchi ya wafanya biashara hii..
     
Loading...