Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JWTZ waigomea SERIKALI...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, Jun 26, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,472
    Likes Received: 2,680
    Trophy Points: 280
    Katika hali isiyotarajiwa,Jeshi la Wananchi wa Tanzania (JWTZ) limegoma kutoa Madaktari kwa ajili ya kuchukua nafasi ya Madaktari wanaogoma katika Hospitali mbalimbali za Rufaa, Teule na nyinginezo.

    Viongozi waandamizi wa Jeshi hilo Makao Makuu wameitaka Serikali kutafuta haraka suluhu ya mgomo huo badala ya kukimbilia kwa Jeshi kwa msaada huku tatizo likibaki.

    'Tumewaambia waende wakatafute suluhisho' alisema mmoja wa Maafisa Waandamizi wa JWTZ mwenye cheo cha Brigedia Jenerali. 'Hii tabia siyo njema. Tatizo halitakwisha kwakuwa Serikali itakuwa na uhakika wa huduma ingawa si rasmi' aliongeza.

    Serikali ifanye nini sasa?
     
  2. Kizamani

    Kizamani JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndio, tunataka jeshi lenye misimamo na kujua kazi yao na sio jeshi linalotumiwa kwa maslahi ya viongozi wasiofanya kazi zao. Big up wanajeshi.
     
  3. Kalolo Junior

    Kalolo Junior Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Kama kweli JWTZ wamefikia hapo, saa ya ukombozi i karibu!
     
  4. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Si wameamua kufunika funika habari ili watu wasijue impact ya mgomo huu. These people are not serious.
     
  5. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Yani naona hawa makamanda wamechelewa tena kama serikali itakaidi naomba huyo BRIGEDIA JEN ajitangaze kuwa rais mara moja ana sapoti yetu wananchi na ya MUNGU.
     
  6. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kumbukeni nyinyi ni Jeshi letu wananchi yaani JWTZ. Katia katiba mpya nataka kupendekeza raisi asiwe amirijeshi mkuu. B unge lishike hatamu.
     
  7. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    Safi sana mabaka. mia
     
  8. s

    simon james JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JWTZ big up. Lazma serikali ijiheshimu
     
  9. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    source wapi???? au ni hadithi???
     
  10. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Tupe source tafadhari maana huwa wanamsemaji mkuu hawa watu.
     
  11. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Shimbo yupo wapi? Siamini kama anamuacha DHAIFU ateketee mwenyewe!
     
  12. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hakuna kitu kama hicho jeshini.

    Hata kama ni kweli bado huko sio kugoma bali ni kushauri na kusaidia namna ya kufikia suluhu ya mvutano wa serikali na madaktari.

    Jeshi haligomi kijingajinga namna hiyo,
     
  13. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,472
    Likes Received: 2,680
    Trophy Points: 280
    Mimi mwenyewe
     
  14. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #14
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ningetegemea msimamo kama huu mzito utolewe na msemaji wa jeshi sio mbayuwayu
     
  15. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #15
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    .

    huna jipya kulisingizia jeshi kwa maneno ambayo hayana chanzo cha uhakika.
     
  16. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #16
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    JF ya siku hizi unaweza tu ukaamka usingizini na kutunga taarifa kisha ukasema source ni mimi mwenyewe.......
     
  17. kacghee

    kacghee Member

    #17
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni msimamo mzuri JWTZ. Itakuwa fundisho kwa serikalali.
     
  18. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #18
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,472
    Likes Received: 2,680
    Trophy Points: 280
    Nyinyi ndio mliozoea kusoma magazetini au kusikiliza redioni.Hamjui kuwa ni sisi ndio tunaoandika na kutangaza huko.Subiri kesho au baadaye uipate kwenye 'source' uitakayo...
     
  19. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #19
    Jun 26, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Ni afadhali nchi iongozwe na hao wanajeshi kwa mda wa 2 years 2015 cdm wachukue utawala kwa njia box.
     
  20. JingalaFalsafa

    JingalaFalsafa JF-Expert Member

    #20
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 13, 2012
    Messages: 701
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    HAKIKA MKUU!
    Jeshi letu limejishusha kabisa hadhi, vile lilivyokuwa linaburuzwa kulinda maslahi ya wanasiasa! Siwapendi na nawaona kama mavi!
    Lakini kama kweli wamefikia hapo...HESHIMA KWAO.
    Ila isije ikawa propaganda za siasa, kwani sikuizi zinatumika kila idara, hadi kwa waganga wa kienyeji na muuza mbege kilabuni!
    Mungu wetu bado anaita!
     
Loading...