Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JWTZ sasa wako huru kupigia mgombea wanayemtaka

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Lucchese DeCavalcante, Oct 24, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jana nipata wasaa wa kuongea na marafiki zako walipoko moja ya kambi za jeshi hapa Dar na wakabainisha wazi kuwa mwaka huu wamefurahi sana kwa vituo vya kura kuwa uraiani tofati na chaguzi zilizopita ambao vitu vya kupigia kura vilikuwa ndani ya jeshi. Walisema chaguzi zilizopita kulikuwa na afisa wa jeshi kila kituo aliyewasimamia na kuwaamuru kuwapigia wagombea wa CCM na walitii ila mwaka huu vituo viko nje ya makambi kwa hiyo watakuwa huru kumpigia mgombea wanayemtaka... Naye ni..........
     
  2. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Ni mapinduzi mazuri
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,751
    Likes Received: 4,493
    Trophy Points: 280
    Nimefurahi saaaanaaaa, ngoja nitafute kijikadi changu
     
  4. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ubabe wa kijeshi jeshi wa JK unakaribia ukingoni sasa
     
  5. e

    emalau JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2010
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 966
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    Jenerali Shimbo anasemaje juu ya hili?
     
  6. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Majeshi yote (JWTZ, JKT, Magereza, Polisi, Uhamiaji na Mgambo) yamepewa standing oedr kumpigia JK na CCM pia wawahimize wanafamilia wao pamoja na ndugu na jamaa zao hii ni kwa mujibu wa rafiki yangu anayefanya kazi katika moja ya majeshi hapa nchini
     
  7. d

    dotto JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kwamba ukishapiga inakaguliwa kura yako au??. na habari ya MNYUKUZI feki au!! fafanua!!
     
Loading...