Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JWTZ proffessionals vipi?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by georgei, Aug 25, 2012.

  1. georgei

    georgei Senior Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Oct 14, 2009
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mimi ni Engineer by profession, nimekaa muda mrefu na kwa hamu kubwa ya kujiunga JWTZ lakini nakosa habari rasmi ni lini wataita watu wenye profession mbali mbali kujiunga/kujiandikisha. Kama kuna yeyote mwenye habari tafadhali naomba unijuze.
     
  2. kaburu mdogo

    kaburu mdogo JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 381
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    kuwa professional tu ndo wakuchukue?mbona huangalii vigezo vingene vya umri na afya? nijuavyo mie umri nao lazima uwe kigezo muhimu kaka
     
  3. a

    ammablaze Member

    #3
    Aug 25, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kweli watu wameamua, yaani topic ya jwtz daily haikomi, au kuna kitu nini jeshini hebu tuambizane jamani. Ila kuwa na subira tu bro lazima watatoa, while waiting for that nakushauri endelea na michakato mingine, wanaweza wakatoa then ukakosa vigezo vingine kama afya na umri
     
  4. Asango

    Asango JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa kijana wng
     
  5. nkowowo

    nkowowo Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndo mpango mzima huo kijana mateso baada ya hapo bataaaaaaaaaaa
     
  6. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    kaka jishughulishe na dili nyingine, jwtz siku hizi ni kimya kmya wala hutakaa usikie, watu tulisubri tukachoka, now tunapiga maishu mengine, tumepotezea kabisa hizo ishu za offisa kadets!
     
  7. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Naungana na wewe jamaa yangu, taarifa iliyopo ni kwamba tayari jamaa washachukua kwa kupitia JKT na kitu ilipigwa kimya kimya kupitia Makao Makuu ya JKT. Tuvute subira tuone itakuwaje!
     
  8. n

    ndisinzowa Member

    #8
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Dah mkuu pole sana,mim nina jamaa zangu wawili waliunganishiwa kimya kimya,wameanzia jkt,wana mwezi sasa..mmoja yupo kigoma na mwingne jkt iringa..hii ni tanzania
     
  9. M

    Mabulangati JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nakushauri achana na maneno ya kuunganishwa kimyakimya kama baadhi ya watu walivyochangia. Eti kimya kimya alafu wametokea JKT sasa hapo kimyakimya kiko wapi? Tuanche kuendekeza uongo na kupenda sifa za kijinga eti hii ni Tanzania je ukiwa UGANDA kila kona mtoto wa KIGOGO mngesemaje tena?

    Cha kufanya ni write in process. Andika barua makao makuu ya jeshi eleza uwezo wako, ni engineer wa kitu gani mfano chemical engineer, civil engineer au medical engineer. usisubiri waite apply kadiri uwezavyo. Ikishindikana cheki na ubalozi wa Canada wanauhitaji mkubwa wa human resource kule kwao hasa Jeshini.

    Nakutakia kila la kheri
     
  10. w

    westone Member

    #10
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimechoshwa na tabia ya watu kulalamika wakikosa alafu watu haohao wakipata wanasahau walikotoka mfano siamini kama jeshi ni kitu cha kukosa kama mtu unavigezo
     
  11. B

    Beibe Member

    #11
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwaka huu wameshachukua na kwa ambao sio proffesional nafasi zilikua kibao na had walifanyiwa usaili na proffesionals waliitwa direct ilikua tarehe 13july wakatakiwa tarehe 15july wawe washawasili kwenye kambi zao za jkt. Jaribu kufuatilia mwakani tena uone
     
  12. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wanaogopa kuchukua graduates wengi maana nchi zingine graduates wamekuwa chachu ya kiburi jeshini na hata kupindua serikali. Kama vipi soma ramani zingine maana hata wkitoa ili uingie lazima uwe na mtu atakaye kurefer ili kuondoa wasiwasi wa kuingiza jeshini magidi, ni kwa ajiri ya usalama zaidi. Ngumu kumeza ila ndiyo hivyo
     
  13. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu hii strategy inakubalika?
     
  14. m

    mlandali honoli Member

    #14
    Aug 28, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wakuuu hii kazi ya jwtz ni ishu wala haisomeki kama zaman nasikia watu walishapeleka application form makao makuu ya jeshi lakin hilikuwa kimya kimya hata me nilipata info to late but nikajaribu kuuliza kwa wakuu wa vitengo wkasema wanampango wakuchukua lakin kupitia jkt but nafasi zitakazo baki ndio watachukua direct kwaiyo kama huna mtu jaribu kufollow up jaribu kuwa mdadadisi kidogo kwa wakuu wenyewe siokitu cha ajabu kuona hata makanali wenyewew walio wizaran hawajui chochote ndio kwanza nilikuwa nampa info hakanipromise hata followup so mpaka sasa bado hakusomeki kabisa kama hunaishu we piga tu
     
  15. zethumb

    zethumb JF-Expert Member

    #15
    Aug 28, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Kzi ipo! mimi nilituma barua ngomeni siku nyingi kweli, nilifatilia ikafika mda wakaniambia watatutaarifa kwa njia ya posta, ni masikitiko yangu kuwa jana jamaa yangu mmoja ananiambia jemba imechukua watu kimya kimya! Hili jeshi ni private institute au public?
     
Loading...