Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jwtz ndo jesh lenye nidhamu afrika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bajabiri, Feb 23, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Msemaj wa jwtz anasema kuwa jwtz ndo jesh lenye nidhamu afrika,ameyasema hayo ktk dira ya dunia ya bibisi,huyo ni luten kanali mgawe
     
  2. W

    We can JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2011
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Unalinfanisha na nidhamu ya wapi, Misri au Libya? Nidhamu ya woga au ya heshima? Pls explain... for sure huwa tunaimba, TUNAJIVUNA, TUNAMAJESHII YA TZ.....!
     
  3. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hajajua kutofautisha nidhamu na uoga na unafiki...vibaraka wa ccm hao jwtz
     
  4. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani linaongoza kwa nidhamu ya kutumika kisiasa!! Huwezi kutofautisha JWTZ, Jeshi la polisi na CCM
     
  5. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    jeshi linaloongoza kwa nidhamu ni la rwanda
     
  6. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    ANGALIZO: Mtu ambaye hajjapitia hata mgambo atatoaje comment za unidhamu wa jeshi?.......tuache ushabiki ...tutoe comment kama great thinkers/professionals....TWAWAALIKA WATU WA MAJESHI WATUJUVYE.....na si mashabiki na wabeba mabango wetu wa simba sports club kuelezea JWTZ ambayo hatujui hata ina sare za aina ngapi.....tutasema hata ULTIMATE ni jwtz
     
  7. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nidhamu siyo tu kumuheshimu aliyepo juu yako (iwe kiumri, kicheo, nk.) bali ni pamoja na kujua wajibu wako na kuto kukubali kwenda dhidi ya wajibu wako hata uambiwe na nani. Wajibu mkuu wa jeshi ni kulinda mipaka na wananchi wa Tanzania. Kukubali kuvunja huu wajibu si nidhamu tena ni ukosefu wa nidhamu.
     
  8. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    :clap2: Good. Absolutely brilliant.
     
  9. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #9
    Feb 23, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,495
    Trophy Points: 280
    Hata mimi siku zote nilifikiri hivyo kuwa jeshi letu lina nidhamu hadi ile tarehe mosi Oktoba, 2010 alipojitokeza Mnadhimu Mkuu wa Jeshi Luteni Jenerali Abdulrahman Shimbo na kuanza kuwatisha wananchi iwapo wangeikataa CCM. Kauli hiyo ya Shimbo inashabihiana na ile ya vitisho aliyotoa Seif-al-Islam mtoto wa Gaddafi dhidi ya raia wema wa Libya waliochoka na utawala wa baba yake na wameamua kudai haki na demokrasia zaidi. Kwa kitendo hiki peke yake, kuna tofauti gani kati ya jeshi letu na la Libya ?
     
  10. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Inputs well received and taken care of. :clap2:
     
  11. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wewe great thinker ni kuongea hoja

    Hauitaji kuwa mwansiasa kuongeala sissa zenye hoja
    Hauitaji kuwa mchumi au kujua uchuimi kuonglea hali ya uchumi
    Hauitaji kwenda kupitia jeshi ku comment juu ya nidhami ya Jeshi au wanajeshi.

    Kuna kitu kinaitwa Observation

    • mabomu kulipuka mbagala, na gongolamboto ni observation amabayo hata mtoto wa primary ameiona anaweza kuongelea

    • Wanajeshi wanapokosa wakipga na kupiga raia ovyo vijijini ni observation amabyo haitaji kwenda mgambo kutoa comment kwamba kuna askari hawana nidhamu
    So waache watu waseme na waeleze kama kuna hoja ambayo unaona sio ya kweli au haina mshiko inukuuu
     
Loading...