Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JWTZ na taarifa ya Mabomu Gongo la Mboto

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Halisi, Feb 18, 2011.

  1. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    JWTZ wanakutana na waandishi wa habari muda si mrefu na inatarajiwa kurushwa na TBC1.

    JF will be represented.

    ============
    UPDATES:

    Jenerali Mwamunyange hakuweza kuitoa bali imetolewa na Mkuu wa Usalama Jeshini (Brig. Gen. Paul Meela) akiwa na maofisa kadhaa.

    Anasema NI MAPEMA MNO kujua chanzo cha milipuko hii na si vema kubashiri.

    Anasema "Hakuna Atakayejiuzulu, Jeshi si Nafasi za Kisiasa"

    Attachment chini inaonyesha Report nzima kama ilivyosomwa.

    [​IMG]
    [​IMG]
    Brig. Gen. Meela Mkuu wa Usalama na Utambuzi Jeshini

    [​IMG]
    Meela akieleza kwa kutumia Power Point
    [​IMG]

    Picha kwa msaada wa Google:

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mwamunyange anatangaza kujiuzulu au!? Mwambieni hilo ndilo tunataka kusikia kutoka kwake na sio longolongo.
     
  3. maritanga

    maritanga Member

    #3
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuhusu nini mkuu tu juze sie tyupo oficin je ana jipya kujiuzulu tu
     
  4. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mwamunyange MUST GO!!!!!!!!!!
     
  5. semango

    semango JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    tusitegemee lolote.cheo chenyewe cha kupewa na JK hawezi kua na jipya
     
  6. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Hakutakuwa na lolote la maana hapo.....usanii mtupu.Rais msanii,wasaidizi wasanii,wananchi wasanii......kila kitu!
     
  7. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Huyu jamaa na mwenzake Mwinyi wanasubiri nini? TBC1 kufanya nini? wanatakiwa wawe wameshaondoka madarakani, anatuongezea hasira na simanzi ya wapendwa wetu waliotutoka kwa uzembe wa watu wachache.
     
  8. T

    TANZANIABORA Member

    #8
    Feb 18, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa jamaa inabidi ifike mahali waache kutuona sisi wendawazimu!! Hapo atatoa blabla tu hamna chochote. We need to look for permanent solutions to many problems we have. I always believe the main problem is with the government aka viongozi wetu. Lakini tunarudi pale pale uzembe na ubinafsi umekithiri. Ila zaidi walishatuona sisi walevi!! nao wamelewa!!
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Waandishi na JF mtakaokuwepo mumuulize maswali kwanini hajajiuzulu na waziri wake?
     
  10. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Kama jambo limeshazungumziwa na Amiri Jeshi Mkuu ambaye yuko juu ya Mkuu wa Majeshi kuna haja gani ya jambo hilo hilo kuzungumziwa na mtu wa chini yake?

    Hata hivyo kwa sasa uhuru wa habari umeminywa sana na mgao wa umeme. Ni aibu mtu kama mimi nimejua kuna milipuko kupitia mtandaoni. Yaani BREAK NEWS sikuzipata hata habari za jana asubuhi sikuzipata hadi nilipoingia ofisini.
     
  11. T

    TANZANIABORA Member

    #11
    Feb 18, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natoka nje ya mada.

    Hebu tujaribu kufuatilia mlolongo wa mambo ambayo yametokea ndani ya miaka kama 5 iliyopita hadi sasa. Inabidi tuone uchungu sana kwa maisha ya watanzania wenzetu walioporwa uhai na serikali, then tuone uchungu kwa hela zetu kuchezewa hovyo.

    Hayo mabomu yaliyolipuka hovyo ni hela zetu, pesa zitakazotumika ina one way or another katika operation yote na ukarabati wowote jeshini na kwa wananchi ambao nyumba zao zimebomolewa ni hela zetu. Hizo rambirambi serikali itakazotoa pia ni kodi zetu. Tuna haki ya kuhoji sana. Na hapa simaanishi wafanyakazi au wakulima tu.

    Wote kwa pamoja wakulima na wafanyakazi tunalipa kodi kila mtu kwa nafasi yake. Ni haki yetu ya msingi kuhoji!!!
     
  12. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #12
    Feb 18, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kama Mkwere mwenye jana hajatamka lolote kuhusu waliousika na uzembe we unategemea wao waseme nini?
     
  13. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #13
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Sio Shimbo?
     
  14. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #14
    Feb 18, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa hana la kutueleza, nahisi huko jeshini kuna ishu amabzo haziendi fresh, niliwasikia baadhi yao wakilalama kuwa jamaa hawajali kivile yaani mslahi yao yanabanwa, soo inawezekana ndio wameamua kulipua maghala ya mabomu wakitaka Mwamunyange ajiuzulu.
     
  15. T

    TANZANIABORA Member

    #15
    Feb 18, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa kweli rais ilibidi atuambie kosa ni la nani. Kwa hakika lazima awepo mwenye kosa hapa. Hata kwenye kampuni au shirika lolote inapotokea kasoro fulani inajulikana hiyo inamhusu nani. Hapa inamhusu nani? mambo kama haya yanatakiwa kuwa wazi na ndo maana ilitakiwa watu wajiuzulu hapa kwani kazi wameshindwa! au wanaJF mnaonaje?
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Feb 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kama CDF anazungumza baada ya amiri jeshi mkuu, then sijui ni nidhamu ya jeshi gani hilo
     
  17. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #17
    Feb 18, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Uongozi wote wa CCM unastahili kuondoka....kuanzia JK na wasaidizi wake wote
     
  18. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #18
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    umeme umekatika majumbani nani atafuatilia anachoongea TBC1, hata hivyo watu hameshachoka na longo longo za watendaji wa serikali hii hawasemi ukweli.

    Ya Arusha - longo longo
    Ya Mbagala - Longo longo
    Umeme - Longo longo
    Na hili la Gomgolamboto - ni longo longo tu - subirini amalize kuongea mchuje hoja zake.

    Shida kubwa watanzania wenzangu.
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Feb 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    We halisi... mbona huyo mkuu wa jeshi hajaongea na hadi sasa ni nusu saa imepita? au soon in sswahili means later?

    BTW, nimeona leo saa saba wanahangaika kweli kutokea kawe na lugalo lakini hawakwenda ikulu nadhani waliishia masaki... magari ya jeshi yalikua mengi kuanzi malori, land rover hadi zile pickup zao na taa za hazard
     
  20. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #20
    Feb 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Both and Hussein Mwinyi(MD,MP)
     
Loading...