Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JWTZ kupewa hati safi ya ukaguzi, maajabu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shaycas, Oct 5, 2009.

  1. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2009
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Waungwa nimesikia kuwa JWTZ imekuwa likipokea hati safi za Ukaguzi wa mahesabu toka kwa ofisi ya mkaguzi na mdhibiti mkuu wa hesabu za serikali kwa siku nyingi pamoja na mambo na kashfa kibao.
     
  2. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2009
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mkaguzi alipata nafasi ya kupitia meremeta??????? Labda apewe copy ya ile ripoti aisome kwa makini, uangalifu na uadilifu
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hii ndo TZ sanaa tupu.JWTZ toka lini mahesabuyao yako clean..aghhhhhhhhhhhhhhhh
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Nyie mnahoji masuala ya JESHI! lol!
    Hamjui ni mambo ya ulinzi wa nchi? Hamuoni kuwa hata mkaguzi ameamua yaishe kwa kuwapa hati hiyo safi? Liacheni jeshi letu bana, mambo ya siri hayo tehe tehe teee!
     
  5. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2009
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Hati safi kwa JWTZ ni lazima na muhimu sana kwa usalama wa Taifa na viongozi waliopo madarakani, kwani nchi yetu ina amani, hawajapindua nchi wala kufikiria hilo. Ni pale tu watakaposhindwa kuwa na nidhamu na kutaka kuongoza nchi wao ndiyo wanakapostahili hati chafu.

    Kwanza hata budget ya jeshi haipo open to Public sasa, utawapaje hati chafu wakati hujui wanatakiwa kutumia kiasi gani. Waacheni wanajeshi watulinde kwani hawajaonesha ushabiki wa Chama kama Polisi. Hati chafu wanapeana wao kwa wao ndani ya jeshi, ukikutwa na ufisadi unashughulikiwa kwa kunyofolewa vijiwe au kuondolewa sehemu ya ulaji. Tukitaka kuchokonoa nyuki kwenye mzinga wao tuanze kuwaandama hawa jamaa wanaotutunzia risasi, mabomu, virafu, ndege na mizinga yetu ili maadui waogope kutuchachafya.

    "ILA WAKUBWA WAO NI MAFISADI TU AAAAH"
     
  6. N

    Nanu JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2009
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Jeshini ndipo wakubwa wanapoficha ufisadi wao.
     
  7. M

    Magezi JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    lakini mbona serikali mjini washington huwa inapeleka bajeti ya jeshi bungeni??
     
Loading...