Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JWTZ kukabidhiwa mji wa Goma na UN-soldiers

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by R.B, Dec 2, 2012.

  1. R.B

    R.B JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 5,506
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 280
    [video=youtube_share;GjRe-iioKPY]http://youtu.be/GjRe-iioKPY[/video]

    Goma, Democratic Republic of Congo - M23 rebels have held their official handover ceremony marking the end of the occupation of Goma in the eastern Democratic Republic of Congo (DRC).
    "We are leaving Goma, the officials are leaving and the police are leaving," General Sultan Makenga, head of M23 army, said on Saturday.
    "The fight is over now," he said, adding: "We are showing that we are respecting our commitment. I think Kinshasa will also respect this commitment."
    Makenga said, however, that if Kinshasa did not honour their commitment, "we are not very far and we can come back".
    Makenga said around 100 soldiers will stay around the airport.
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Sijui unataka nini wewe
     
  3. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Asante kwa taarifa
     
  4. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndo matunda yanayoitwa Mtwetwe kule kwetu Usukumani? Uzuri wake nje tu lakini ndani limeoza. Kichwa cha habari hakiendani kabisa na ujumbe.
     
  5. No admission

    No admission JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2012
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona naona kinaendana na habari yenyewe? Au hujasikiliza Video clip iliyoambatanishwa?
     
  6. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Samahani wakubwa nilipitiwa kidogo. Kumbe mwandishi mwenyewe ni R.B, hii kitu lazima iwe imeiva. Namwaminia sana R.B.
     
  7. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    R.B Ongeza nyama basi kwenye hii habari iendane na heading bana!
     
  8. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #8
    Dec 2, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    kaandika mwenyewe au huwa ni mtaalamu wa kukopi na kupaste....
     
  9. m

    majebere JF-Expert Member

    #9
    Dec 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,190
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Acha na sisi tukaibe madini yao.
     
  10. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #10
    Dec 2, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hilo la maana !
     
  11. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #11
    Dec 2, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Haya ya kwetu tumeyashindwa, seuze hayo? Na usisahau kutakuwa na mtiti na Wanyarwanda.
     
  12. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #12
    Dec 2, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nimewapenda hao waasi kwa jinsi wanavyoongea kiswahili vizuri.
     
  13. j

    juni Member

    #13
    Dec 2, 2012
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wana madai ya msingi
     
  14. A

    August JF-Expert Member

    #14
    Dec 2, 2012
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,670
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 160
    ya kudai ardhi na haki za watusi kwenye nchi ya watu?
    jambo la msingi la kufanya ni kuwaorodhesha wote na kuwapa kijiji au ardhi mbali na mpaka wa rwanda, kama mwl alivyo kuwa ana fanya mgeni mkaazi wa karagwe una mpeleka songea au mtwara, akikaa hapo mpakani mwishowe watasema karagwe ni sehemu yao
     
  15. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #15
    Dec 3, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,013
    Likes Received: 902
    Trophy Points: 280
    hajakosea mkuu.maelezo yote yapo ktk video.jaribu kui-preview.hata mimi nilidhani mleta mada kakurupuka.
     
Loading...