Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JWTZ Arusha wang'oa daraja lao!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee wa Rula, May 19, 2012.

  1. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Jeshi la Wananchi Arusha limeng'oa daraja lake waliloliweka katika njia ya Fire kuelekea Njiro baada ya kuitaka halmashauri kujenga daraja hilo kwa muda mrefu bila mafanikio.

    Mara baada ya kuipata habari hii nililazimika kuzama eneo la tukio na kuona ni kweli daraja hilo limeondolewa na juhudi za kujenga daraja hilo zikiendelea kwa kasi.

    Nilipojaribu kuwauliza wafanyazi wachache waliokuwepo wakiendelea na kazi walisema ni kweli JWTZ wameondoa daraja lao lakini ni kwa sababu eti njia hiyo ipo kwenye mchakato wa kuwekewa lami na daraja lile lisingefaa. Nilipowauliza mbona hata zile njia ambazo zimeanza kujengwa hazijamaliziwa inakuwaje wajeda hao walichuke apema hawakuwa na majibu zaidi ya kusisitiza majibu yao yaliyoyatoa.
     
  2. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Wamechukia Lema kuvuliwa ubunge
     
  3. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    Je hao JWTZ si sehamu ya Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania?, je kama leo wang'oa daraja, kesho watafanya nini? Napata maswali mengi kuliko majibu.... MUNGU IBARIKI TANZANIA!
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,696
    Likes Received: 1,832
    Trophy Points: 280
    Ndo maana yake
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kiashirio kwamba wameichoka serikali
     
  6. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kung'olrwa kwa daraja hili kunaleta foleni sana kwa watu wanaotomia njia ya clock tower to impala,. Tafadhali wajeda rudisheni daraja hili
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    utadundwa! Haya
     
  8. m

    mkizungo JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    msikurupuke kuweka siasa ktk kila jambo,,,,,,,ni haki jwtz kutoa daraja,,,,,waliweka kwa ajili ya dharura na uokozi,,,,,ni kazi ya jeshi kujengea madaraja.......//////tatizo wanapoweka madaraja katika hali ya kuokoa na dharura wahusika hubweteka hawajengi tena madaraja,,,sasa wayaache ikitokea dharura kwingine waache watu wafe kwa uswahili wa wengine......nyambaf,,,,,,,viva jwtz jipambanue wewe ni umma wa wa tz,:spy:
     
  9. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Serikali ni Janga kwa mlalahoi, Jeshi pia ni janga kwa Mlalahoi, sijui mlalahoi kama atatoka mzima hapa. Hili ndio Janga JWTZ linaongozwa kienyejienyeji kama kapuni ya baba riz1
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Mnashindwa kueleza vizuri daraja hilo ni lipi! Mi najua kuna daraja kati ya kota za polisi ukitokea fire, na nyumba ya meneja wa Tanesco wa Mkoa. Naamini mnaongelea hilo. kama n divyo, basi ni jambo lenye athari kubwa sana kwa wanaArusha. Njia hiyo imekuwa ikitumika sana kukwepa jam ya eneo kati ya kona ya Esso na Impala had Njiro. Pole sana Preta , maana LIVE umeathirika.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #11
    May 19, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,547
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Hii haijakaa sawa sawa. Ina maana jeshi linafanya kazi bila utaratibu? Maana kuliweka pale,kulikuwa na sababu. Kuliondoa lazima kuwe na sababu
     
  12. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #12
    May 19, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwa kweli hili daraja lilikuwa ni msaada mkubwa sana.
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    May 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    Dah.....hii habari imenishtua sana......ni kweli nilipita pale nikajua ni mambo ya mafurko na nini.....kumbe wajeda wamemind.....ndio maana ile mida mida yetu maeneo ya clock tower magari yanajazana sana.......natumaini Lily Flower umepata jibu la mkasa wako wa juzi mpaka ukaamua kuingia atm stanbic......teh teh teh......wajeda hoiyeeeeeeee.........

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #14
    May 20, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu; haya madaraja ya Wajeda hukaa kambini kwao mahsusi kwa ajili ya dharura tu na ndio maana baada ya muda flani kupita huwataka wahusika serikalini kujenga madaraja yao ya kudumu ili wao wayarudshe yao stoo kwa matumizi pale yanapo hitajika tena kwa dharura
     
  15. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #15
    May 20, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Wajeda hoyeeeee, hao ndiyo wenye nchi bana. Saizi Arusha ni full mtafutano folleni!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #16
    May 20, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Bado yale Mawili pale Old Bagamoyo karibu na JKT Mlalakuwa.
     
  17. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #17
    May 20, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nakubaliana nawe kabisa, picha nitawaleka baadae kidogo.
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    May 20, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,693
    Trophy Points: 280
    msishangae wana vyeti fake hao wote
     
  19. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #19
    May 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Haya tuzidi kuwakumbusha tu wakatoe la pale kawe chini old bagamoyo road
     
  20. h.imani

    h.imani Senior Member

    #20
    May 20, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Lema balaa!!!!!!!!.
     
Loading...