Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jwtz achaneni na siasa, shughulikieni hili

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tanga kwetu, Oct 14, 2010.

  1. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Kwa muda mrefu sasa, maharamia (Pirates) wa kisomali wamekuwa wakitesa kwenye mwambao wa bahari ya hindi ndani ya himaya ya Tanzania kama vile wahusika wapo likizo. sasa imefikia wanafika hadi ndani ya kilometa 220 toka ufukweni na kuwa-harass wavuvi wadogo wadogo huko Lindi na Mtwara. Mbaya zaidi Chief of staff (Alhaji sheikh Ustaadh Lt. Jenerali Shimbo) anataka kulipa jeshi jukumu la kupiga raia watakaotaka kuipigania haki yao ambayo imeshaandaliwa mazingira ya kuchakachuliwa. Kuna usemi fulani wa kitoto 'kama una nguvu, pigana na ukuta' nami nasema 'kama mna nguvu, furumusha hao Somali Pirates'
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Askari walikuwepo zamani!
    Sasa hivi wapo wabangaizaji.
     
  3. M

    Mikomangwa Senior Member

    #3
    Oct 14, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha maharamia ya kisomali, majambazi yanamwaga damu kila siku kwa silaha za kivita. Lakini JWTZ wanasubiri damu itakayomwagika kwenye uchaguzi. isipomwagika watatangaza ushindi na kupandishwa vyeo. Ukweli ni kwamba wanatangaza vita na adui asiyekuwepo na kuacha kupigana na adui aliyepo. By the way hamjui pia kwamba Green Guards wa ccm wameshaanza kumwaga damu? What hypocricy!
     
Loading...