Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jwts watinga muhimbili

Discussion in 'JF Doctor' started by mabina, Feb 1, 2012.

  1. mabina

    mabina JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 203
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    MAFAHARI WAWILI WAGOMBANAPO= NYASI NDO ZNAZOUMIA.


    Huu ndo msemo sahihi tnaoweza kuutmia wakati huu wa migomo ya madakitari wetu.

    Huu ni msuguano baina ya pande mbili. Serikali na Madaktari, hawa ni mafahari wawili mmoja anajvnia cheo chake na mmoja anajvnia taaluma yake.
    Lakini je ni wakina nani wanaoumia kama sio wagonjwa.
    Sasa ni jukumu letu kuwaachanisha hawa mafahari kabla haljawa jangwa maana nyasi zote ztakwsha na malisho ktoweka.

    Sasa chakshangaza jana, madaktari ktoka jeshi la wananchi(JWTZ) wameenda MUHUMBILI ktoa tiba wakati wagonjwa huwa wanakatiwwa rufaa ktoka hospitali za jeshi kwenda MUHIMBILI kwa wataalam, sasa mtaalamu kagoma, aliyeletwa atatoaje hduma aknifi ingali anapowashndwa kuwatibu hospitalini kwake anawapeleka wagonjwa MUHIMBILI?????
     
  2. Kwetu Iringa

    Kwetu Iringa JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0

    Well said!!!!

    Wamefika pale na kushangaa vifaa vya kisasa ambavyo hawajawahi kuvitumia!!
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Si hawakuweza kutumia vifaa vya pale?? Mi naona kama walienda kisiasa tu na si kufanya kazi
     
  4. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    swali zuri la kujiuliza ...ila ni JWTZ .... sio JWTS !
     
  5. mabina

    mabina JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 203
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kiukweli sjaona suluhsho zaid ya serikali kjrdhsha yenyewe huku ikiwaacha wagonjwa wakhangaika, maana haiwezekan kama ni DOCTOR kweli anapelekwa HOSPITALINI anaanza kshangaa vifaaa?????? Inamaana anahtaji tena muda wa kwenda darasani akajfnze jnsi ya kvitumia. Sasa ataanza ktibu lini kama vfaa havjui kvtmia.

    USHAURI NA SERIKALI YETU MBOVU.
    ======================

    Watmie neno DEMOKRASIA (DEMOCRACY) washauriane, wawasklze mwishowe wayamalize, Kama mwalm J.K Nyerere asngetmia Demokrasia inamaana Tanganika tngepata uhuru kwa kumwaga damu.

    Wakae chini wayatazame matakwa ya madaktari na waje na njia ya kyatatua na co ktmia lugha ya ubabe.
     
  6. m

    majimbi Member

    #6
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwel jamani mnyonge mnyongeni lakini haki yake mpeni
     
  7. mabina

    mabina JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 203
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwa serikali ya kbongo hyo mnyonge haki yake yenyewe ananyang'anywa kwa mtutu wa BUBDUKI (eg WAMACHINGA, MAMA NTILIE MWANJERWA MBEYA )

    Unafkiri atapewa na nani
     
Loading...