Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Juu ya Uwezo wa Wanawake Kuongoza Linahitaji Mjadala Mpana -Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jnuswe, Jul 13, 2011.

  1. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nalileta hili kuhusiana na kinachoendelea katika Mbunge letu kwa sasa, nilijua ni Makinda tu hawezi kumudu kuongoza mijadala, J. Mhagama naye naona hakuna lolote ameshindwa kabisa kuhimili, nikaenda mbali zaidi kumkumbuka Sofia Simba ambaye aliwahi kutamka kauli mbozu kabisa akihusisha nafasi ya kupata uongozi na kugawa uloda.

    Ili linakuwaje ? najua pengine Tanzania inatawaliwa na mfumo dume wanaume wengi hawako tayari kutii amri wanapoamrishwa na mwanamke, Bunge limekuwa ka Kariakoo, nafuu hata Kariakoo mnaweza kusikilizana
     
  2. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Anza na Makinda speaker.
     
  3. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Makinda ndo najua ni bure kabisa lile joho zito kwake, angekuwa mungwana angeomba kulivua
     
Loading...