Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Juu ya ajali mbaya ya maskini_jeuri

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Teamo, Oct 28, 2010.

  1. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    WAPENDWA SANA,
    taarifa mbaya kabisa ni kwamba yule mmoja wa wahanga wa ajali aliyekuwa hoi sana AMEFARIKI DUNIA.

    sasa kwakuwa maskini_jeuri ndiye alikuwa dereva wa ile gari,ana ya kuendesha gari kwa vyovyote jamhuri itakavyoita(uzembe au vinginevyo) na kusababisha KIFO......!hivyo basi hapa ninavyowahabarisheni ni kwamba maskini_jeuri anaelekea Dodoma nyumbani kwake kwa ajili ya maandalizi na kujipanga kidogo,again jumanne ya tar 2/11/2010 ataripot kituo cha polisi morogoro na jumatano ni siku ya KESI mahakamani!

    WITO WANGU:
    TUmuombee Maskini_Jeuri mambo yake yaende vizuri lisije kutokea la kutokea!imani yetu tulio wengi ni kwamba ile ilikuwa ajali tu.

    Tumuombee Maskini_Jeuri akipite kipindi hichi kigumu kwake na familia yake.I can imagine ''the hell of life'' he is going through kwa sasa.

    Wenye GUTS zenu tunaomba msaada kama mnaweza kuweka ''mikono'' yenu kwenye hii issue maanake ''the way i look things'' ni kama jamaa yupo kwenye wakati mgumu kidogo.

    Wasalaam,
    Baba Gift
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah Pole sana MJ

    Umewasiliana nae mipango inaendaje?

    Poleni sana wafiwa.
     
  3. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ooh, sorry, pole sana Maskin Jeuri. Hope all will go well. Kwenye maisha kuna ups n downs, but siku zote kuna mlango wa kutokea. God will see you through this.
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    MUNGU amsaidie sana
    RIP na pole kwa wafiwa
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Too Bad!
    Ni habari zinazokata maini!
    Mungu saidia mtu huyu, na RIP mwenzetu aliyefariki!
    Wenye msaada wa hali na mali tuangalie hii maneno jamani, maana haya ni maafa katika maisha!
     
  6. T

    The King JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana MJ. RIP.
     
  7. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Pole MJ na RIP aliyefariki poleni wafiwa.
     
  8. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    wakuu,
    tunaomba pia kama kuna msaada wa ki-sheria jamani......!walau kujua namna ya kukabiliana na hizi criminal offences:doh::doh:
     
  9. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mungu amalaze pema peponi- amen

    MJ ....Mungu atakuongoza na ufanikiwa kuushinda wakati huu mgumu uliokukabili.....just keep faith
     
  10. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pole MJ na RIP jamaa.
     
  11. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole sana MJ, Naweza kufikiri alivyo na wakati mgumu lkn ni kwa muda Mungu atamvusha bila kujua amevukaje.
    Kwa wale walio karibu nae anhitaji true comfort na msaada wa kila hali,pity him.

    Baba Gift asante kwa taarifa na moyo unao onyesha,God bless
     
  12. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Pole sana wafiwa! MJ tupo pamoja! Na pamoja tutashinda
     
  13. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Pole sana MJ. Ila habari sijailewa vizuri
     
  14. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Rejea thread ya Maskini Jeuri yenye title"Namshkuru Mungu" hope utaelewa
     
  15. The Inquisitive

    The Inquisitive Senior Member

    #15
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Baba Gift nakubaliana kuwa ushauri wa kisheria unatakiwa hapo.

    Kuna case ilitokea, a bit similar ya mtu kuunganishwa kwenye mashtaka ya mauaji. Wezi waliingia nyumbani kwake usiku, wenye nyumba wakapiga kelele, wezi waliporuka ukuta mooja wao akakamatwa na wananchi akapigwa hadi kifo. Jamaa mwenye nyumba (hakushiriki kupiga mwizi) alikamatwa na alisota lupango muda mrefu. Baadaye ikaonekana hakuna kesi lakini alishasumbuliwa sana.
     
  16. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    umeona eeh!
    tumsaidie ndugu yetu wajameni....
     
  17. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Pole sana MJ maombi yetu yako pamoja na wewe mungu akusaidie sana hili ulishinde pia awatie nguvu wafiwa
    I am so sorry
     
  18. L

    Lady JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Pole sana MJ, Poleni pia wafiwa,
    God makes a way where seems to be no way, Hope He will pass u thru.
     
  19. RR

    RR JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    baba gift (sipendi kulitamka hili jina), kwa uzoefu wangu hapa inaonekana kama traffic case tu...nothing criminal! mj hana haja ya kuogopa sana, muhimu ni kujiweka sawa kwa kesi kama hizi zenye penalt zenye faini au kifungo au vyote kwa pamoja (nadhan nimeekeweka).
    Pole sana mkuu mj na rip marehemu...
     
  20. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Pole mkuu! Next time do not drink and drive....!
     
Loading...