Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Justin Nyari ashikiliwa na polisi, ahojiwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Msee Lekasio, Jul 13, 2010.

  1. M

    Msee Lekasio Member

    #1
    Jul 13, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nduku sanguni lidhe jambasi bado linatesa!!! Hii habari ni ya gaseti la mwananji

    JESHI la PoIisi mkoani Arusha linamshikilia mfanyabiashara maarufu wa madini mkoani hapa, Justin Nyari kwa tuhuma za wizi wa madini ya Tanzanite pamoja na mamilioni ya fedha za kigeni.

    Taarifa zilizothibitishwa na kamanda wa polisi mkoani Arusha, Matei Basilio zinasema kuwa Nyari alikuwa akisakwa na polisi tangu juzi na kukamatwa jana na kwamba mpaka saa 8:00 mchana Nyari alikuwa akihojiwa.


    Kamanda Matei alisema kuwa wanamshikilia mfanyabiashara huyo na kumuhoji kutokana na tukio lililofanyika mapema mwezi Aprili mwaka huu wakati madini yenye thamani ya Sh36 milioni yalipoibwa pamoja na dola 42,000 za Kimarekani (sawa na Sh54.6 milioni za Kitanzania).


    Inadaiwa kuwa fedha na madini ziliporwa kutoka kampuni moja inayojishughulisha na ununuzi na uuzaji wa madini aina ya Tanzanite iliyo mjini hapa na wahusika hawakuweza kufahamika kwa wakati huo.


    Jeshi hilo lilidaiwa kuwa tangu kutokea kwa wizi huo, upelelezi umekuwa ukifanyika na watu watano walikamatwa na kuhojiwa na kwamba baadaye ilibainika kuwepo umuhimu wa kumuhoji mfanyabiashara huyo.


    Kamanda Matei alisema kuwa ni kweli jeshi hilo lilipata taarifa juu ya mfanyabiashara huyo kuhusishwa na tuhuma hizo hivyo walimtafuta na kumpata na baadaye kumuhoji ili kujua kama kuna kosa la kujibu.


    "Ni kweli yupo hapa... muda huu anahojiwa na mkuu wa upelelezi na suala la kuendelea kumshikilia ama kumwachia litategemea na uzito wa tuhuma zinazomkabili," alisema Kamanda Matei.


    Mfanyabiashara huyo amekumbwa na tukio hilo wakati akitajwa kuwa miongoni mwa watu wanaotaka kuwania kiti cha udiwani wa Kata ya Mererani mkoani Manyara kwa tiketi ya CCM.
     
  2. M

    Magezi JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Huyu ni jambazi na anajulikana kikwete alipoingia madarakani alimwambia aache ujambazi kwa sababu alikuwa anashirikiana na Mahita kwa hiyo ili isionekane kwamba serikaliinawajua majambazi aliambiwa aache. Ni aibu sana.
     
  3. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2010
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Na hii skendo huenda ikayeyuka tena kama barafu............
     
  4. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyo jamaa ni untouchable mmesahau hata yule mpambe wake 'Banjoo' aliachiwa kisa kulikuwa hakuna ushahidi wa kujitosheleza.Jama baada ya kufanya tukio kwa kuiba MAWE kwenye sefu,baada ya kuishoot na pistol at close range.Mna habri alikuwa Dodoma jana Na je alifuata nini?
     
  5. K

    Kabonde JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2010
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 421
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa alisababisha Kamanda Kombe asipandishwe cheo kwasababu alishindwa kumlinda.Kuna mambo mengi yamejificha nyuma yake ambayo mwananchi wa kawaida akiyajua atawashangaa sana watawala wetu.Ilikuwa ikijulikana wazi Nyari angeshinda rufaa yake iwapo Muungwana angeshinda kiti cha urais.

     
  6. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    lakini alisota sota rumande, na kale ka mwili cjui sasa hivi anajishughulisha na nini, nikiwa arusha hiyo group nilikuwa naifahamu, nilidhani baada ya ile purukushani walishaacha haya mambo? na Yuegen nae cjui anajishughulisha na nini, arusha yenyewe ndogo wakifanya leo kesho habari zimesambaa town...sasa akigombea huo udiwani si ndio balaa yena, ndio mana anaenda kugombea huko kwa wanzake wanao subiri "kuishi" angegombea hapo town cdhani kama angepata huyu...kazi ipo oct.
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,788
    Likes Received: 2,183
    Trophy Points: 280
    kweli wewe wa kumunyumba....Eugene siku hizi yupo Dar anakula pesa ya serikali kwa kuwa karibu na dadae (dereva wake).... si unajua dada yake ni waziri (namuhifadhi) aliona atakula shaba (kwa kula wake za watu) akaona akipe...
     
  8. m_kishuri

    m_kishuri JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2010
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 1,470
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nakubaliana na wewe kabisa!!!! Kweli mwenye kazi yake haachi hata siku moja. Baada ya ile kasheshe aliyoipata bado tu anaendelea na tabia yake ile ile? Ama kweli hii ni hasara kubwa.
     
  9. M

    Msee Lekasio Member

    #9
    Jul 13, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa hapa Arusha kidha mtu anamjua ni jambasi mkubwa. Kinachomlinda ni hiso noti sake...
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,528
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Anatoka msiwe na wasiwasi ni kwa muda tu ukiona kakamatwa ujue wakuu wa polisi wameishiwa wanataka pesa zake hiyo iko known
     
  11. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    kunyumba kabisa Preta, Yuegen alikuwa bfrd wa frnd wangu, nilishawaona mara nyingi na huyo dada yake, afadhali ameokoa jahazi mana alikuwa anaelekea pabaya, bado handsome? nawafahamu sana hawa majamaa....na Banjoo sasa hivi anajishughulisha na nini na kale kamwili kapata pata hata nyama jamani.
     
  12. M

    Malyamungu JF-Expert Member

    #12
    Jul 14, 2010
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sema kabisa dada yake Dr Buriani. Kuna nini cha kuficha?
     
  13. M

    Malyamungu JF-Expert Member

    #13
    Jul 14, 2010
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Banjoo anatumikia kifungo cha miaka 30?????????????? hujui mangi?
     
  14. M

    Malyamungu JF-Expert Member

    #14
    Jul 14, 2010
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    hakuna polisi anatakapesa yake huyo mtu! Alilitukana jeshi la poilisi kwa kuwaambia "iongei na mbwa naongea na mwenye mbwa"
     
  15. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #15
    Jul 14, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    wewe...alishatoka bwana, au nachanganya mambo.
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Jul 14, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Ndiyo maana yake, ina rafiki mkubwa Lowasa hivyo msitalajie jamaa kufungwa kama aliweza kupangua kesi zilizo kuwa na ushaidi wa wazi itakuwa hii......
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Jul 14, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Ni kweli alisha toka na ndiyo inasemekana katumiwa na Nyari kwenye tukio husika...
     
  18. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #18
    Jul 14, 2010
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,066
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    Si kweli kuwa analindwa na noti yake bali ni Lowassa na CCM yao
     
  19. M

    Msee Lekasio Member

    #19
    Jul 14, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa babangu ukienda huko ccm na makaputula yako yenye firaka firaka watakupenda? Ni hedha yako inapendwa sio wewe. Na wanakulinda kwasababu ya hedha yako.....
     
  20. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #20
    Jul 14, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,788
    Likes Received: 2,183
    Trophy Points: 280
    heeeee!!
     
Loading...