Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Justin Nyari ameanza mbio za kumrithi Lema Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ritz, Apr 12, 2012.

  1. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Wanabodi.

    Habari kutoka Arusha zimemtaja mfanyabiashara maarufu wa madini ya Tanzanite, Justin Nyari ambaye ni Diwani wa Kata ya Marerani ametajwa kuanza mikakati kuwania jimbo hilo.

    Kwa sasa anasubiri rufaa ya Lema...ameona ni bora kuanza sasa kuonesha nia ya kugombea ili mchakato ukifika iwe rahisi kupiga kampeni.

    CCM Arusha wanasema safari hii lazima waweke mtu makini mwenye ushawishi.
     
  2. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Wamweke Mkapa
     
  3. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Huyu si ndio yule aliyefungwa kwa ujambazi?kweli MAGAMBA yameishiwa yani yanataka kusimamisha JAMBAZI lakini sina hofu na machalii.
     
  4. L

    LAT JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    poyoyo hilo
     
  5. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Ati nini,nyie mnataka kumuua lema na jambazi nyari ee? Arusha nchi lema rais
     
  6. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mtamtaja kila mtu lakini mjue kabisa CDM hatupigi kampeni tutasubiri tu kupiga kura.

    A town Opportunity nyingine ya kuwaumiza CCM na Magamba yake hiyo... Principle ni moja tu wakitoa hela chukua lakini kura lazima zilindwe maana katika hali ya kwaida CCM wanashinda kwa kuiba kura tangu 1995.
     
  7. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Mkuu naona umeanza kampeni mapema
    Nyari kwa Arusha mjini
    Duh mbona anapwaya sana aise
    Na bado watu wana historia ya kesi yake
     
  8. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Naona wanapima upepo!!
     
  9. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkuu Kata ya Mererani iko Jimbo gani?
     
  10. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    CCM Watashinda kwa kura za Vijijini
     
  11. Jembe Ulaya

    Jembe Ulaya JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 27, 2008
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Justin Nyari alishafungwa kwa kosa la jinai. Haruhusiwi kugombea.
     
  12. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Lilihonga JAJI likashinda rufaa likawa huru.
     
  13. M

    Molemo JF-Expert Member

    #13
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Jambazi for Arusha MP
     
  14. J

    Jig saw fit Member

    #14
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu jambazi na muuaji mkubwa aliyetunyima usingizi wana arusha awe mbunge??? Kweli magamba mmeishiwa, hamna jipya tena, ss naamini kweli ccm yote imechafuka, yaani nyari ndo mnamuona mtu makini, mungu wa mbinguni tuepushe na hili balaa la huyu jambazi!!!!!!!!!!!!!!!
     
  15. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #15
    Apr 12, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hapana atagombea kwa tiketi ya CCM habari ndiyo hiyo. CDM wanampango wa kuweka jiwe kushindana naye kwa uhakika wa kushinda kwa kishindo kinachozidi cha Aumeru Mashariki.
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ...............jambazi
     
  17. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #17
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Mkuu hebu tuambie umakini na ushawuishi wa huyu jamaa kwa wanaarusha ni upi
    Amewafanyia nini watu wa arusha mpaka awe na huo umakini
    Kwa hapa arusha historia inamhukumu na matendo yake yanamhukumu
    hatuiwezi kuwasemea watu kuwa wana makosa ila mkuu sijauona huo umakini na ushawishi wa huyu unayemsema
    Duh ama kweli magamba wameishiwa mpaka Nyari
     
  18. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #18
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Duh ndugu yangu!!
    Mbona watoto wa Ben Mkapa hatukuwaona wamejiingiza kwenye politics kama watoto wa huyu mzee wa misiba.
    Ushauri wangu ungekuwa kama watoto wa Ben ingependeza...
     
  19. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #19
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu si alitakaswa na mahakama ya rufaa kama alivyotakaswa Rage.
     
  20. Tajiel_Urioh

    Tajiel_Urioh Member

    #20
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    kama vip Ccm wamweke Kibajaji Lusinde, kama zengwe litafanywa tena kwa Lema. Kaka Lema haki yako haitapotea, hata wakiichelewesha, tupo pa1.
     
Loading...