Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Just wake up, kung'uta mavumbi and go on!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NewDawnTz, Apr 4, 2011.

  1. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Leo nimepata ugeni nyumbani kwangu wa binti mmoja ambae alikuja kuniona na wife akitafuta ushauri baada ya kuumizwa na mwanaume aliemwamini kiasi cha kuwa huru kumpatia ule uthamani wake kama binti (wakubwa wenzangu mnaelewa hapa) lakini baada ya muda jamaa akaamua kuachana nae....

    Without going into detail, kwa ufupi ni kuwa msichana amekata tamaa.................she doesn't trust in love again............she doesn't trust in men again...........Amekata tamaa kabisa na hakuwa akiamini kuwa she can be one day................thanks wife alipitia experience kama yake and she helped her trust again that one day she can live her dream provided she keep on trusting herself and believe that she can get her perfect match, her perfect man...

    Nilimtazama yule binti and one thing came over my mind...we have many outside there ambao experience hii imewakatisha tamaa and they do not believe in love again

    My advice to you ni kwamba, please wake up from where you have fallen, angalia ni nini kimekuangusha, take a step ahead kwa makini and one day you will find a man or a woman who will make you forget that past experience

    Yes, where seems to be bad end it is by the way a nice begining....Trust in God, keep on praying and one day you will find her/him.......Take care of your own self and how you trust and perceive in love.......
    YOUR OWN SELF IS THE IMPORTANT THING TO TAKE CARE OF IN SUCH A TIME

    Cha muhimu kuliko vyote, no matter how it pained you, do not loose hope in YOURSELF...Wewe bado ni wa thamani na Mungu wako anataka uendelee kuona uthamani wako na kuamini ya kuwa siku moja yuko mwanamume mmoja au mwanamke mmoja atakaekufuta machozi yote

    ....... build your confidence back....Trust in Yourself, Believe that all-loving-God is there watching for you to ask so He can send his assistance........

    Nawapenda wana-JF wote na usiku mwema na mchana mwema au jioni njema kwa wale ambao kwao sasa sio usiku
    ......... This is my dedication to you all, click the link and you can download it na sikiliza kwa makini na kwa utaratibu and YOU will understand that it is only love (which ofcourse did let you down in the first place) that will lift you up again...

    YouTube - Love Lifted Me -Women of Faith
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Apr 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,786
    Likes Received: 1,679
    Trophy Points: 280
    Dahh
    sante sana
     
  3. LD

    LD JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nashukuru sana, ubarikiwe.
     
  4. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Maneno yako yamejaa busara na hekima. Asante!
     
  5. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Muda huponya majeraha yote, hamna haja ya kung'ang'ania maumivu ya moyo
     
  6. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Ahsanteni sana nyote pia.........nawapenda na nawaombea maisha yenye raaaaahaaaa katika mahusiano



    That is absolutely true Naz.....kuna wengine wanataka hata kuukatisha uhai wao kwa jambo kama hili

    Women if you think there are no good men just simply because one man did let you down, you are deadly wrong ...wako wengi sana

    Men, if you think there there are no good women just simply because one woman did let you down, you are with no doubt more than wrong ...there are many of them
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Asante ubarikiwe na wewe jioni njema
     
  8. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Thanks, maneno yako yamenifariji sana najiona mpya kabisa sasa baada ya kuyatafakari
     
  9. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    mie sina ya ziada mkuu nimekugongea senks hapo juu.uliosema ni ya busara sana.
     
  10. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,910
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    Asante sana kwa maneno ya faraja ubarikiwe na bwana
     
  11. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Maty, it is my prayer that you be more than new




    Ahsanteni woooooteee ....na nikiongea kwa lugha ya ukweni nitasema....Naase Slemero
     
Loading...