Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Just thinking Aloud... JE PROF. MWANDOSYA ANASTAHILI PONGEZI?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TIMING, Aug 3, 2011.

  1. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Wanajamii,

    Moja ya matatizo makubwa sana yaliyokua yanatusumbua hata wakazi wa mijini ni upatikanaji wa maji...

    Matatizo yali-range from mifumo, sources, usafi wa maji, mfumo wa malipo na hata namna ya kusimamia matumizi ya maji nk

    For the first time, this year silisikii hili kuwa tatizo.... hasa mijini; na hata kwa vijijini naona muamko mkubwa sana wa watu au sekta binafsi kubeba majukumu

    Je, haya tunayoyaona ni juhudi za prof, au ni juhudi za mfumo uliojengwa kwa muda sasa??... Majibu yatasaidia sana kuangalia na sekt anyingine

    Ta
     
  2. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,436
    Likes Received: 3,284
    Trophy Points: 280
    Nadhani tunahitaji uchangiaji wenye facts zaidi katika hili badala ya kutanguliwa ushabiki na mapenzi, ili tuweze kutambua mahitahitaji yetu halisi ni yapi, na what are our capabilities na kwa njia zipi.
     
  3. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,896
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    matatizo ya bei kubwa za vocha za simu muasisi ni mwandosya kwa kuingia mikataba yake ya kifisadi,..oops almost forgot ttcl,yes.,aliiuza pia
     
  4. TabletFellow

    TabletFellow JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa...

    nadhani mleta mada hajaonyesha ushabiki, bali amehoji changes zote zile nani apewe credits?
     
  5. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Fungua bomba lako 80% of the time utapata maji-hiyo ndiyo fact.
     
  6. nditolo

    nditolo JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 1,072
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Bodo inawezekana mtoa mada hujazunguka, vijijini maji hakuna na hata maeneo ambayo kunapitika na kuna mito mikubwa karibu mfano Kyela hawana maji ya bomba! Hata mijini maji hakuna ni tatizo sugu pita maeneo ya Kibaha (kutoka mlandizi mpaka ubungo) maji ni tatizo. So mimi siafiki kama kuna changes mkuu!
     
  7. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    binafsi sijaelewa mtoa hoja ka-base wapi katika kujenga hoja yake au umetumia lugha ya kitendawili? maana kama ni maji ni kuwa tatizo bado ni kubwa. maana hoja yako ni kama tatizo la maji ni historia (based on the red highlight below:

    .....................................................
    Moja ya matatizo makubwa sana yaliyokua yanatusumbua hata wakazi wa mijini ni upatikanaji wa maji...

    Matatizo yali-range from mifumo, sources, usafi wa maji, mfumo wa malipo na hata namna ya kusimamia matumizi ya maji nk

    For the first time, this year silisikii hili kuwa tatizo....
     
  8. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Ishu ya maji bado ni tatizo sana! Hii kuto sikia kelele ujue ishu ya umeme ime take cove kwa muda! Ila maji bado ni tatizo sugu! Huku sinza tumeshazoe maji ya madumu ya bomba cjui mpaka Yesu arudi?
     
  9. K

    Kituko JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    issue ya maji watu wameamua kujitafutia soln zao (Kuchimba visima na kuuziana), lakini shida ya maji bado ni kubwa mno
    watu wako kimya wanaangalia tatizo lililo kubwa kwa sasa nchini (umeme na mafuta)
     
  10. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Kwetu Kipunguni watu hata hawajui kwamba duniani kuna maji ya DAWASCO. Wanatusaidia wanaochimba visima binafsi.
     
  11. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Baba, ungefanya hata kautafiti kadogo kabla hujaandika. Mijini gani unazungumzia? Umekwenda maeneo ya ubungo na kimara? Umekwenda Mbezi juu na Goba? Vijiji unavyovisemea ni vya wapi? Rudi mezani ukachambue upya.
     
  12. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Thread zingine zinatia kichefuchefu. wewe mleta hii thread unaota? au?
     
  13. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #13
    Aug 4, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Utafiti wako umeufanyia wapi? Mimi nipo Mazimbu Morogoro, nina wiki tatu sijaona bomba langu kutoa maji. Hali ni hiyohiyo sehemu nyingi za nchi. Kila siku wbunge wanalalamika kuwa majimbo yao hayana maji. Wewe unakaa oysterbay halafu unaleta hoja za kupakana mafuta.
     
Loading...