Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Just now. ajali uhasibu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Saint Ivuga, Aug 27, 2012.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,813
    Trophy Points: 280
    hizi trafiki light hapa vipi? Wahusika wamelala? Uhasibu ya hapa karibu na uwanja wa taifa
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,813
    Trophy Points: 280
    hakuna aliyejufa ila ni uzembe ..
     
  3. c

    chakarikamkopo Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nashangaa sehemu hii hatari kabisa trafic police hawataki kuongoza magari (taa mara nyingi haziwaki hapa) lakini sehemu sizizo hatari na zenye taa wakati wote ndio wako kimbelembele kuongoza magari....nadhani wanafaidika na ajali za hapo maana kwa siku si chini ya tatu................
     
  4. MANI

    MANI Platinum Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,867
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    Yaani wao wanangoja mgongane ndio wanakuja!
     
  5. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    maeneo ya huko ni makazi ya walalahoi,hivyo hakuna kipaumbele....njoo sealander au pale stanbic ubalozi uone traffic makwapa yanavyowatoka jasho kuhakikisha wanene wanaflow na ndinga zao kwenda makazini au kurudi maskani
     
  6. mwakajila

    mwakajila Senior Member

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    toka mwaka uanze hiyo ni ajali ya 60+ trafiki lights haziwekwi hao sababu hazijulikani...ukivuka mnakuwa kama mnaviziana...sijui wanataka tuandamane kwa vitu vidogo kama hivi?TANROADS wamelala tu hawana habari kabisa...
     
  7. Kipis

    Kipis JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2012
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hiyo sehemu,na ile ya serengeti, ina mvutano na mabosi wa free mason kwani ni sehemu zao za kutolea kafara. zile taa zilishawahi kuwashwa lakini hazikuchukua mda mrefu zikazimwa hadi leo hii.
     
  8. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    haaah haaah then licha ya trafiki panakua na polisi mpaka nane hapo hapo njia panda ya obay na smg zao cjui hata wanamlinda nani.
     
  9. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    na kwa nini kila mara umtegemee askari? ipo siku mtagongana mbele ya askari. badiliken, haraka ya nini mjini?
     
  10. c

    chakarikamkopo Member

    #10
    Sep 12, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nadhani hujui tunachoongea, na wewe sio mpitaji wa eneo hili,
     
  11. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hata pale uhasibu wapo wanakaa kwenye kibanda walichojengewa mtandao wa simu (sikumbuki kama ni voda au tigo). Ni kama wanasubiriaga ajali kwani hawatoki bandani hadi ajali itokee.
     
  12. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,202
    Trophy Points: 280
    Inawezekana ni mradi wa hao wavaa sanda nyeupe. Kwa Tanzania hamna kitu cha kushangaza tena. Kila kitu kinawezekana.
     
  13. Q

    Qixima mQiqa Senior Member

    #13
    Sep 12, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wamejengewa na mtandao wa vodacom kazi yao ni kusubiria ajali na malori yanayo toka na yanayo kwenda bandarini ili wapige pesa
     
  14. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    na bado tunaendelea kuipigia na kuishangilia ccm ya Kikwete.. This is so sad i dont know why hatuamki bado labda hadi tupigwe bakora ndio tutaamka sisi watanzania ama wadanganyika
     
  15. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #15
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,029
    Trophy Points: 280
    manispaa ya temeke hailipii imeme wa kwenye mataa hata ule wa barabarani. Temeke nzima hamna sehemu ambapo taa za barabarani zinawaka. wenzao Ilala wameweka umeme wa solar power kwenye mataa lakini temeke wameshindwa kabisa. Ndo maana tunataka ccm itoke madarakani. Sijui watu wanapo kufa ndo wanafurahi!?. hapo uhasibu wewe dreva ndo inabidi uwe traffic pia. mia
     
Loading...