Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Just landed from big brother house,anyone interested to share the money?

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Keagan, Aug 6, 2012.

  1. K

    Keagan Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau habari zenu,
    Kwa muda mrefu nimekuwa nikiperuzi kurasa mwanana za jamiiforums.
    Naomba nikiri pia nimekuwa nikitumia nondo(facts) zinazokuwa poured humu ndani sehemu tofauti tofauti na kujipatia credibility ya hali ya juu.

    Sasa,ni wasaa mzuri nami kujiunga ili wengine pia wanufaike na michango yangu,namimi nijifunze zaidi..

    I guess i‘m welcomed whole-heartedly,am i not?
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Karibu sana jamvini, tunategemea kupata mengi kutoka kwako. Zingatia kanuni na sheria za jamvi ili usigombane na mods.
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    karibu sana.
     
  4. K

    Keagan Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsanten
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.
     
  6. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kwa moyo mkunjufu.... karibu sana
     
  7. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mmhuuuu...leo mbona umejaa sana huku Ritz kwa wema lakini?umeanza lini kuwa na roho ya ukaribisho namna hii?
    au ndio unavizia mambo yako yaleee...tehee
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Karibu sana jamvini.
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mkuu JF ni furaha mie mbona mwema sana...nakaribisha wageni.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...