Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Just Imagine. "angaliikuwa Zitto, Shibuda, Lissu,Mbowe" NEC pangalitosha?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Malaria Sugu, Jul 16, 2011.

  1. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2011
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Just imagine. baada ya Rostam kutangaza kujivua gamba na kuamua kujitangaza wazi kwamba hata ubunge amejiuzulu. lkn tume ya uchaguzi hasa mzee kiravu ambae anasifika kwa kutoa taarifa za haraka amekumwa kimya.na inasemekana hata maoni tu kutoa hataki . tunaamini kiravu anangoja barua rasmi kutoka kwa CCM au Rostam ndio atanagazaje Jimbo kuwa wazi
    Lkn swala hapa dogo tu.
    kwa mfano Kauli hiyo ya kujiuzulu kwa ubunge kungalitokea ndani ya vyama vya Upinzani hasa mbowe, lissu, zitto, Akilimali, kafulilla. jeee mzee kiravu asingekuwa Jino nje?
     
  2. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Jamaa( NEC na CCM kwa ujumla), wana kitete; wanajuta, wanaona kwenye kitengo chao cha uchakachuaji wa haki za watanzania wamepoteza kiongozi na dalali wao mashuhuli; nafikiri hata isingekuwa preshapresha ya people's power, CCM kujivua gamba na kauli kuwa RA apime mwenyewe na atimaye ajiuzulu isingetolewa: sasa wananchi tuko makini tutaona jeuri wataitoa wapi, kitendo cha RA kujiengua madudu ndani ya CCM na NEC yatafichuka tu..
     
  3. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mada zisizo na kichwa wala miguu zinajaza forum tu..!
     
  4. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Mafia kwenu
     
  5. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahaaaa haaahahaaa hapa napita tu jamaa
     
  6. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahaaaa haaahahaaa hapa napita tu jamaa
     
  7. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    naprogram software kwa ajili ya kuzifuta thread mbovu kama hii.
     
  8. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bora kama ni kweli maana mtu anajiandikia tu ilimradi nayeye aonekane ameanzisha mada
     
  9. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sio kila mada unapaswa u'comment, km unaona haijakushika ni vyema uipotezee. Mtoa mada kajenga hoja hapo juu, kajaribu kujenga link ya kiutendaji kati ya Ccm-ofisi ya msajili wa vyama vya siasa- na upinzani, msome vizuri then changia km huwezi potelea mbali.
     
  10. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Usifate mkumbo, changanya na akili zako!
     
  11. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mnaharibu maudhui ya thread za wenzenu!
     
Loading...