Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Just for my info, mwenye CV ya Angela Kizigha please!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Escobar, Apr 17, 2012.

  1. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Najua waliopiga kura (Wabunge) wamezingatia vitu vingi sana kumchagua mgombea yeyote aliyeshinda, huyu mama ameshinda kwa kura nyingi sana so am interested to know her in details hivyo kama kuna mwenye kumfahamu naomba nami nijue ueledi wa mwakilishi wetu huyu anayeenda kupambana na kina Professor Wanjiru wanotaka ardhi yetu kuliko kitu kingine katika jumuia hii! Naomba kuwasilisha
     
  2. j

    juu kwa juu JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtandao wa madawa ya kulevya, pia mtandao wa kanda yetu, msafisha fedha chafu, hakuna wa kushindana naye ana fedha mingi sana.
     
  3. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Nini maana ya CV?
     
  4. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu Cv yake ni ya kichina four lever,unga magumashi masters mzumbe she has never attend class session ila amegraduate.unachezea pesa wewe!
    Inshort uwezo wake ni mdogo sana yaan ukisikia unalamba joka then jirani analia last kadi ndiyo hii!
     
  5. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mamaaaaaaaaaaa!
     
  6. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Heh! So tumeuzwa?
     
  7. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hilo ni Galasa narejea kwenye mchango wangu katika moja ya thread iliyohusu uchaguzi huu ni fedha,hila na michezo michafu bila kuzingatia uwezo wa mgombea na tija kwa taifa.ukitaka kuprove hili ngoja afanyiwe interview ndiyo mtakubaliana na mimi.
     
  8. FortJeasus

    FortJeasus JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 537
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Sina CV yake.
    Huyo mama ni mweupe kichwani...aligombea Ubunge jimbo la Kawe 2010 na kugaragazwa na Halima...Alikuwa anaendesha kampeni zake kitoto sana...uwezo wake wa kupambanua mambo ni sawa na hakuna...wanakampeni wake walikuwa wanaporomosha matusi waziwazi..Kwa jinsi nilivyomtathimini wakati huo sijui wabunge wamevutiwa na kitu gani hadi kumchagua
     
  9. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mkuu umenichekesha sana hiyo ishu ya kulamba joka, afu last kadi.
     
  10. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Pesa mkuu wote wameshikishwa hivi yale aliyoongea Dr. Mwakiembe hayawakuwaingia wapiga kura?kwa kifupi Cv yake inaweza kuwa mbaya kuliko ya Lusinde lakini ukiona ilivyoboreshwa kichina!
     
  11. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Yupo kwenye ule mtandao wa kina riz-1 wa kuuza unga.
     
  12. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #12
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Jamaa anamaliza game unakufa na joka lako. Yaan msingi wa hili ni yeye amefanikisha lengo lake ila sisi kama nchi tumekufa na joka na tumetoka kwa wingi wa karata.
     
  13. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #13
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Pesa za waarabu hizo oil com root.....
     
  14. j

    juu kwa juu JF-Expert Member

    #14
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chezea pesa wewe cv kitu gani, cv kwa masikini . tajiri angalia cv saa ngapi? La kairo ana cv gani, kwa hiyo kama iko pesa cv not important angalia ja people kule njombe cv yake std two lakini pesa kama mchanga, im offline now,
     
  15. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #15
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,481
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Tumepeleka mafisadi na makada wa Magamba. Uweledi na utaalamu kwa Magamba siyo kitu. Huyo Bernard Mrunya si yule fisadi mkubwa aliyekuwa TANAPA?
     
  16. N

    NYALU BOY Member

    #16
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KWA KWELI KAMA NI HIVYO NI HATARI KWA NCHI YETU.wasomi wote tulio nao tunaendekeza fedha?
     
  17. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #17
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,121
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Ndg yangu mbona mnakuwa mnasahau, wabunge wa CCM huwa wanampa kura/kumchagua mtu kwa kuzingatia vitu vitatu... rushwa, mwenzetu, na kumpa pole kama mtu akiwa amkekosa labda nafasi fulani, basi anaweza pewa nafasi hii kama kifuta jasho.. ndio utaratibu wao huo , kubebana!! Bila kabisa kuzingatia uwezo wa mtu au maslahi ya nchi hata mtu awe mweupe vipi, they do not care!!
     
  18. N

    Ntuya Senior Member

    #18
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kazi kweli kweli
     
  19. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #19
    Apr 18, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Hebu muulizeni Mtoto wa rais mtaafu Mwinyi kuhusu CV ya Angela. There you can connect the dots. na mtajua nguvu imetokea wapi ya kushinda ubunge!
     
Loading...