Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Just Curious: Wafungwa wa gereza la Ukonga na Seregerea wote wapo gerezani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kasheshe, Feb 18, 2011.

  1. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2011
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tuhabarisheni jamani baada ya dhahama ya mabomu ya GlM (Gongo la Mboto) je wafungwa wa gereza la Ukonga na Seregerea wako huko huko au wako mitaani?
     
  2. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hahaha...ndo aftermaths hizo. Unaweza kukuta hata walinzi walikimbia mabomu yalipoanza!
    hii kama imetokea hutakaa ujue ukweli. serikali yetu imejaa waongo! sina imani nao kabisa!!
     
  3. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    yaani lingepiga ukuta wa gereza ukaanguka naona stop ya kwanza ingekua kibaha, hahahaaa
     
  4. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Kuna kijana mmoja anaitwa Simba pale magomen karibu na bonden hotel,jana karudi kwao eti kwa "msamaha wa mabomu!" sasa napata link,inawezekana ukuta ukawa umeanguka!
     
  5. L

    Luveshi Senior Member

    #5
    Feb 18, 2011
    Joined: May 22, 2010
    Messages: 170
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    hii kali kama walinzi wamekimbia na wafungwa lazima wakimbie hakuna kubaki mtu hapo.....
     
  6. U

    Uswe JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    are you serious?
     
  7. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    watu hawasemi ila nasikia paa lilitoboka,vijana wakapanda juu! Itajulikana zaidi.
     
  8. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Je ni kweli wale jamaa wamerudi mtaani???:A S 13:
     
  9. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2011
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,883
    Likes Received: 1,449
    Trophy Points: 280
    wacha watoroke. kama majambazi makuu kama rostam yapo mtaani kwanini wezi wa kuku wawe magereza
     
  10. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    hahaahahahh.........simba katoka?!!!!!!
    safi sana
     
  11. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #11
    Feb 19, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hakuna mtu aliyepata data zaidi?
     
  12. M

    Msharika JF-Expert Member

    #12
    Feb 19, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    achawatoroke , hakuna mwenye roho ya chuma.
     
  13. M

    Msharika JF-Expert Member

    #13
    Feb 19, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    :rain: kama wanataka kuwakamata waanze na EL, RA na Chenge, ndio wafuatie wengine
     
  14. S

    Societa Jesuit JF-Expert Member

    #14
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sitaki kusikia.....Hawa wafungwa si walewale watanzania ambao maandamano yakitokea wanayalaani...usikute askari walikimbia yenyewe yakawa yamelala kama mazebwe na ukizingatia yamefungwa kwa makosa ya wizi wa kuku na mabeseni...na wakati wenzao wa EPA wanadunda na ''mavx8.''....natamani raisi awaongezee kifungo cha miaka 150 hivi wafie hukohuko pumbavu.



    NI BORA YA KIFO KULIKO KUSHUHUDIA UJINGA.
     
Loading...