Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

just big Hi!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mavangahistori, May 10, 2011.

  1. m

    mavangahistori New Member

    #1
    May 10, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi, wadau naomba munipokee na kunipa ushirikiano kwani mimi ni mgeni kabisa
     
  2. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,509
    Likes Received: 9,282
    Trophy Points: 280
    Hi. Karibu sana.
    Twakupokea kwa kwa wema na ihsani ila kumbuka tu:

    Mgeni siku ya kwanza, kwa wali na panza!

    Sijui kama uliwahi soma kitabu cha "Bulicheka"?
     
  3. m

    mavangahistori New Member

    #3
    May 10, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ahsante sana mr.f .f kuwa wa kwanza kunikaribisha ila nitajitahidi kula mazoezi ya kung fuu ili ifikapo siku ya 10 kitaeleweka
     
  4. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,509
    Likes Received: 9,282
    Trophy Points: 280
    Kula upendacho, nawe ni mr? Miss? Au mrs?

    Ahsante kwa kuniita "mr.f.f" lakini ff tu yatosha.
     
Loading...