Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Just 4FUN

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by MAMMAMIA, May 10, 2012.

  1. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Ikiwa unataka kucheka kidogo chungulia hapa:Bull fighting with sound effects.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    sijui nani anawalazimisha kucheza hii michezo, asante maana nimepata burudani haswa.
     
  3. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hawa Waspanish hata mimi siwafahamu. Nawaje TZ wacheze na Nyati!
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    haaaaaa......yule bwana muone vile vile......yani kuona jina tu nimedondoka......tena waje wacheze na mbogo.....
    ila.....huyo ng'ombe hauwi....mbona kama anawagonga sana......?

     
  5. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160

    Preta si unaona jamaa akidondoka chini wanamwahi kumzuga ili aachane nae, hii ni hii ni ishara kuwa akiachwa alone lazima 'adedishwe'
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Sijaona kitu jamani
     
  7. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    ....huu mchezo unafanana na ule wanaocheza wapemba kule znz...ingawa spain hasa madrid na hata mexico wanacheza sana...
     
  8. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Same here!
     
  9. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
  10. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :biggrin1: i know this thing is so funny
     
  11. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Ng'mbe huwa wanaua Preta, na kuwaacha watu na vilema vya maisha, lakini wanadai ni utamaduni wao. Pia tayari watetezi wa haki za wanyama wanalivalia njuga kiasi kwamba Barcelona imeshapitishwa bungeni kwao kuwa huo mchezo katika eneo hilo ni marufuku.

    Tafauti ya mchezo wanaocheza Wapemba na huu, ni kuwa ule wa Pemba uliletwa na Wareno, ambapo ng'ombe hauliwi; lakini huu wa Spain baada ya mchezo ngo'mbe huchinjwa na mchezaji mahiri huzawadiwa masikio kama "kombe" lake.
     
  12. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160

    ...Ahsante kwa ufafanuzi...
     
  13. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Asante na wewe!
     
Loading...