Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jussa wa CUF kutikisa kanda ya ziwa.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Feb 19, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Chama cha CUF kinatarajia kuanza ziara ya muda mrefu katika mikoa ya kanda ya ziwa kwa lengo la kuimarisha ngome zake kanda ya ziwa.Taarifa ya chama hicho inasema Naibu Katibu Mkuu wa chama hicho Zanzibar Ismail Jussa ataongoza ziara hiyo akishirikiana na Naibu Katibu mkuu bara Julias Mtatiro.Ziara hiyo itaanza tarehe 22 Februari hadi 20 April.

    My take: Inabidi Jussa aombe radhi kwa kauli yake kuwa CUF ilishindwa Uzini kwa sababu ya Wakristo wengi na Watanzania Bara wengi.Pia nadhani wanasiasa wanapaswa kuchunga sana kauli zao.
     
  2. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jussa na Mtatiro kwa kujitengenezea Perdiems hawajambo! Uchaguzi ukiisha Arumeru utaskia wanaenda na huko kuimarisha chama!
     
  3. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Huyu Jussa aliambiwa na nani kuwa Kanda ya ziwa kuna wazanzibari wengi na wengi sio Wakristo?
     
  4. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    title ilitakiwa isomeke hivi Jussa wa CUF kutalii kanda ya ziwa na sio kutikisa!
     
  5. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nadhani Jussa amekubaliana na ukweli kuwa watu wa Zanzibar ni wachache na Zanzibar ni ndogo, haitoshelezi kura za CUF kujijenga katika nchi ya JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA bila ya watu wa Bara na wakristu. Otherwise iendelee kujijenga kwenye mikoa mitano iliyopo Unguja na Pemba.
     
  6. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Anapoteza muda,kanda ya ziwa hawadanganyiki,CUF ni chama cha wapemba
     
  7. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    atatikisa?atatikiswa?eleweka mkuu maana huku bara,na aliishatanabaisha kwenye wabara cuf haina nguvu
     
  8. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Anafikiri kanda ya ziwa kuna hijabu na vikofia vya ajabu ajabu!
     
  9. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2012
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Huko kote amekosa misikiti ya kuswali mpaka aje kanda ya Ziwa? Mwacheni aje akutane na nguvu ya umma asingizie kuwa kwa vile hakuna wazanzibari na misikiti ya kutosha!
     
  10. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,824
    Likes Received: 2,967
    Trophy Points: 280
    Mpuuzi Jussa atamtikisa nani ?.
     
  11. Nyamburi

    Nyamburi JF-Expert Member

    #11
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jassu kwa kauli zake za kidini,kibaguzi na kebehi kwa watanganyika na wakristu hatumuhitaji kanda ya ziwa huku,asije akajutia ujio wake bure!
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Anadhani amekuwa maarufu kwa kumfanyizia mizengwe HRashid?....kama ni utafiti hajaufanya kwa usahihi!
     
  13. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #13
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Huyu anatakiwa apopolewe mawe mbaka akae sawaa! kwa kauli zake za kumdhihaki nyerere na samweli sitta ..wakazi wa urambo wanatakiwa kumtungunyua na mawe kisawa sawa..anajiona celebrity sana..haijui bongo huyu...amuulize Nepi alimpowaambia wasukuma wanashikishwa ukuta alikipata nini..
     
  14. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #14
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    trying to salvage a sinking boat eeh?
     
  15. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #15
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,423
    Likes Received: 921
    Trophy Points: 280
    I like that.
     
  16. kakakuona40

    kakakuona40 JF-Expert Member

    #16
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama CHADEMA Ilivyo ya WACHAGA
     
  17. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #17
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    pamoja sana cuf tunakuaminia. Ingekuwa vyema mkamrudisha kundini Jemsi MAPALALA HUKO KANDA YA ZIWA MGE WA KAMATA. MAANA JUSSA NA MTATIRO PEKE BADO HAMJAJAZA KIKOMBE. LAKINI TUNAKUBARI HARAKATI ZENU. INGEKUWA VITANGULIZI AKINA JUSSA NA MTATIRO HALAFU FUNIKO NI LIPUMBA SAMBAMBA NA MAPALALA MBONA PASINGETOSHAAAAAAAAAAAAAAA HATA WIVU UNGEWAINGIA WANAOJITIA MA BINGWA WA KANDA YA ZIWA. Pamoja sana
     
  18. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #18
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,637
    Likes Received: 990
    Trophy Points: 280
    Kweli mkuu, kwao tu huko Uzini CUF mdebwedo. Kashindwa kutikisa kwao kwenye waislamu wengi na watu kiduchu, ataweza kanda ya ziwa?
    Pengine huyo Itatiro ampeleke kwao kwanza afunzwe kuueshimu waTanganyika
     
  19. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #19
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Jussa aitikise kanda ya ziwa kwa uchawi au mazingaombwe gani? Badili kichwa cha mada, huku sio kisiwandui kwa kutikiswa na sahani za ubwabwa.
     
  20. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #20
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    pamoja
     
Loading...