Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jussa kumrithi Maalim Seif CUF

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ground Zero, Feb 1, 2012.

  1. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zipo tetesi kwamba kelele anazopiga juu ya maslahi ya zanzibar na wazanzibar ni mkakati waliouweka yeye na maalim seif kujigengea umaarufu ili jamaa atakapotoka amuachie ukatibu mkuu. Endapo hili litatokea basi hakuna budi kuamini kwamba kaf ni chama cha masultan
     
Loading...