Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Junk Food inasababisha UPUNGUFU WA AKILI

Discussion in 'JF Doctor' started by kichwat, Jan 8, 2012.

  1. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    utafiti wa hivi karibuni umegundua kwamba walaji wa junk/fast food kwa wingi wanahatarisha afya ya akili, hasa watakapofika 45+yrs. Badala yake SAMAKI, MBOGA na MATUNDA ndo mwendo wa kijanja. Zaidi soma hapa: http://www.bbc.co.uk/news/health-16344228
     
  2. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,592
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Ni kweli, nchi kamaa japan nasikia mtoto mdogo ni mdogo ni marufuku kula nyama wana-encourage zaidi kitoweo cha samaki na zaidi kichwa cha samaki kwa sababu ya upatikanaji wa aina ya madini sehemu hiyo ya kichwa cha samaki!
    Inasekana pia ndiyo sababu ya nchi hiyo kuwa na uchumi mzuri kwa sbb wananci wake wana akili za kutosha hata ivo kuna aina ya samaki, si wote!
     
  3. N

    Ndole JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Aaaahh ndugu unanikumbusha stori moja kuwa kisiwa cha ukerewe kina maprof wa kumwaga kwa sababu ya vichwa vya samaki. Hii ni wakati huyo siyo sasa lakini....
     
  4. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Nasikia ngano nayo ni nzuri sana kwa ubongo, ila sijawahi kudhibitisha kitaalamu....
    Inadaiwa ni chakula kikubwa sana kwa Waizrael..
    Naomba data zaidi wataalamu!!
     
  5. Kitrack

    Kitrack Member

    #5
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    Nasikia pia viazi vitamu (yams/sweet potatoes) vinaongeza sana memory,wataalamu watufahamishe!
     
  6. c

    christer Senior Member

    #6
    Jan 9, 2012
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo ya viazi vitamu nilisha sikia sas sijui ni kweli
     
  7. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,249
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    nilisikia pia ufuta nao
     
  8. ndiuka

    ndiuka JF-Expert Member

    #8
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 201
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    hata bamia
     
  9. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #9
    Jan 9, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Pia inapunguza nguvu za kiume.
     
Loading...