Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jumuiya ya wanataaluma waislam (TAMPRO) watoa msaada hospitali ya Muhimbili

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Barubaru, Oct 15, 2012.

  1. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Jumuiya ya wanataaluma Waislam wa Tanzania wanetoa msaada wa vifaa vya tiba Kwa Hospital ya Muhimbili huko Dar es Salaam venye thamani ya shiling za Kitanzania MILLIONI mia moja katika maeneo ya Upasuaji, vifaa vya nusu kaputi, vifaa vya matibabu ya Pua na koo na masikio, vifaa vya watoto na vifaa vya nusu kaputi na vya ICU.

    Vifaa hivyo vilikabidhiwa na Rais wa Jumuiya hiyo Bwana Mussa Mziya kwa waziri wa Afya na ustawi wa jamii Dr Hussein Mwinyi.

    Kwa maelezo na picha pitia hapa
    MICHUZI: JUMUIYA YA WANATAALUUMA WA WAISLAM TANZANIA WATOA MSAADA MUHIMBILI
     
  2. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hongera sana TAMPRO kwa misaada hiyo kwa wananchi wenzenu.

    Allah awabarik sana
     
  3. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,769
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    safi sana ila pia wangetoa msaada kufidia uharibifu wa makanisa kule mbagala.
     
  4. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,771
    Likes Received: 607
    Trophy Points: 280
    Mkuu Barubaru TAMPRO wamefanya jambo jema; kuliko kuisadia radio imaan ya kichochezi. Kwa upande hao kama wasomi waje huku mbagala kutupa pole tuliochomewa makanisa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,265
    Likes Received: 2,177
    Trophy Points: 280
    Si unaona bana, hawa jamaa wakienda shule wakaelimika wanakuwa watu wa msaada kwa jamii. Lkn hawa wakina Ponda ni tatizo sana.

    Waliosoma wakapata akili wanadonate 100m kusaidia afya, wanaoongozwa na shetani wanatoa $3.3m kumlipa atakayemuua mtu aliyetoa maoni yake.

    Big up biggies
     
  6. dada white

    dada white JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,234
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hiyo ndo tunataka sio UCOMPLICATOR WA MAMBO MADOGO
     
  7. M

    Mpwechekule JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pongezi zao, inaonyesha wanasimamia dini yao vizuri ni mfano mzuri kwa kwa kundi dogo linaloharibu sifa ya mtume na uisilamu kwa kuona watu wa dini nyingine ni maadui, WAMEONYESHA UISILAM NI UNYENYEKEVU HONGERENI SANA
     
Loading...