Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jumuiya ya ulaya: Uhai wa Baraza la Mawaziri wa Tz hauzidi miezi 18

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Supervisor, Jan 15, 2011.

  1. Supervisor

    Supervisor JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hi wana jf.
    'Watoa misaada' kutoka jumuiya ya ulaya wamelipa Baraza la Mawaziri uhai usiozidi miezi 18 . Ktk kipind hicho ni lazima Jk atalivunja na kuunda upya. Na wameonesha kuwa mawaziri walio ktk nafasi ya kurudi kwenye wizara ni Dr Magufuli na Prof. Tibaijuka
     
  2. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #2
    Jan 15, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    kwa hali hii lazima baraza livunjwe kwani ule ukweli mkuu wananchi wameshauskia.
    muda wa watu flan kuikimbia nchi umefika
     
  3. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #3
    Jan 15, 2011
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 135
    Wameanza kazi ya Sheikh Yahya?..
     
  4. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kwani mkwere anajua hao nadhani kwake ni heri kukumbatia madudu ili muhula wake umalizike
     
  5. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #5
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Source???????????????????//
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Jan 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Source pleaseee!Kama ni kweli itakua heri!
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Source Please.
     
  8. A

    Alfu Lela Ulela JF-Expert Member

    #8
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,255
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    eleza source please, ili habari yako isionekane ni ya kupikwa.
     
  9. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #9
    Jan 15, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    hear-say!!!!
     
  10. A

    Alfu Lela Ulela JF-Expert Member

    #10
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,255
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Atribute the source please, otherwise ni bora uiondoe thead isiyo na source isije ikaonekana uzushi.
     
  11. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #11
    Jan 15, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Watakuwa walimaanisha siku 18, kwani itakatisha tamaa Kama likikatiza kikao kijacho cha bunge
     
  12. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #12
    Jan 15, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Shekhe yahaya anasemaje kuhusu utabiri huo?? Majini hayaja-prompt bado??? Nina hamu ya kumsikia.
     
  13. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #13
    Jan 15, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,064
    Trophy Points: 280
    Tangu sheikh yahaya atimuliwe commoro hana hamu...na tangu wa tz wambaini kuwa anatishia watu wanaotaka kumpinga msukule wake watakufa sijamsikia tena hana jipya ajiuguze maradhi yake aachane na siasa za tz
     
  14. Rapha

    Rapha Tanzanite Member

    #14
    Jan 15, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Umetoa wapi details hizo???
     
  15. T

    Think Tank JF-Expert Member

    #15
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 234
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Source kesi za uchaguzi kwa mawaziri waliobaka domokrasia na kauli za mawaziri kupigana kwa mfano ishu ya kfsadi ya Dowans.Hapo kuna miezi 18 kumaliza!
     
  16. Gobegobe

    Gobegobe JF-Expert Member

    #16
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huu ni unabii, utabiri au lamuli?? Kazi ipo.
     
  17. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #17
    Jan 15, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ya kweli hayo?
     
  18. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #18
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Intellejensia.............ya "mbaya"
     
  19. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #19
    Jan 15, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,963
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Wajinga hao wanawapumbaza Watanzania ukweli ni kwamba serikali ya rais Mwizi haiwezi kudumu kwa zaidi ya miezi 18 i.e. ataondolewa kwa aina yoyote ile kutoka Ikulu.
     
  20. B

    Bull JF-Expert Member

    #20
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi wao uko ulaya ni wanani ? mbona mabaraza ya wenyewe pia yanavunjika kila wakati ?

    Italy ?

    Uk?

    France?

    Germany ?

    Mbona wenyewe wana matatizo mengi kwenye mabaraza yao kuanzia ufisadi Shirack, Belesconi pamoja na uzinzi umetawala na bila kusahau Expenses scandal kule UK!!

    Kikwete na watanzania wanuwezo wa kujifanyia mambo yao sio kusikiliza lecturs toka EU, wao wenyewe maisha yalisha washinda
     
Loading...