Jumuiya ya Uamusho na Mihadhara ya Kiislamu Zanzibar!!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ileje, May 25, 2012.

  1. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 2,797
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 48
    Jumuiya hii ni ya wanaharakati wa kueneza dini ya kiislamu au ni wanaharakati wa kisiasa?
     
  2. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 918
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 18
    Nadhani Vyote kwani wewe unawaza vipi?
     
  3. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,327
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Masaburi yako mimi nikadhani jambo la maana kumbe upuuzi.Fanya yako wacha kufuatilia yasiyokuhusu au peleka fb.
     
  4. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Umekwishawahi kusikia wanachosema?
    Tafuta kanda zao na utapata jibu la swali lako.
     
  5. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 2,797
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 48
    Nilidhani ni jumuiya ya kufundisha uislamu na maadili yake. Lakini swala la kuwasemea Wazanzibari wote kupitia mgongo wa uislamu si sawa na isitoshe hata huko katika mizizi ya uislamu yaani nchi za kiarabu si wote wanashabikia uislamu kuisemea siasa!
     
  6. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 2,797
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 48
    Jambo la maana ni hiki kinyesi ulichomwaga hapa?
     
  7. m

    mzaire JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 200
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe utavoiita inakuwa sawa kwani unadhani Uislam umeishia kwenye kuswali tuu ? Uislam umesheheni kila aina ya mambo yenye maslahi na binadamu kama huyajui uliza au kaa kimya! Usishangae sana, lakini pia Katiba yao imeruhusu Taasisi za kidini kuzungumzia siasa na maslahi ya nchi.
     
  8. m

    mzaire JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 200
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jibu lako liko www.mzalendo.net na http://zanzibaryetu.wordpress.com ingia humo utapata jibu, Mkuu ya Zenji hayakuhusu achana nayo hawa jamaa wanatafuta uhuru kwa mara nyengine waachie wafanya harakati zao kwani wote hao ni Wazenji.
     
  9. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 5,278
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 38
    Si ndio kauliza au ulitaka aulize kwa lugha ile mnayotumia kusoma albadili ndio uelewe?

    Moja ya mambo yaliyosheheni ni jazba na majibu ya kukurupuka kama haya yako. Na jambo lingine ni uchochezi kama ule wa MziziMkavu wa kukata picha nusu na kusingizia ni unyama wa Israel.

    Mimi pia nina swali; Yale mauaji yanayoendelea Syria kwa muislamu kuua waislamu wenzake 8099, yana uhalali wa kitabuni ndio maana hatuyakemei au?
     
  10. Falcon

    Falcon JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2012
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukishuhulikia na lisilo kuhusu utapa lisilo kuridhi
     
  11. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 5,278
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 38
    Zanzibar ni mkoa kwenye nchi yetu, ni sawa na vile tunavyofuatilia mambo ya Ikwiriri. Na una uhakika gani kuwa muanzisha mada hatoki mkoa huo?
     
  12. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 5,278
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 38
    Majibu ya kipemba haya
     
  13. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,327
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Pole bwana kama nimekujibu vibaya.Ila haya ya wazenj mkuu tumeyachoka wacha tu wajitenge.
     
  14. m

    mzaire JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 200
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuhusu JAZBA nadhani CDM (wakristo) ndio wanaongoza Tz hii mpaka mnakatana kwa mapanga na kuuwana Arusha bila ya sababu za msingi, kuhusu majibu ya kukurupuka hapo utaona kuwa unaudhaifu wa kufikiri, ivo nyinyi CDM(Wakristu) mlifikiri nini mliposema mikoa ya kaskazini ya Tz inatakiwa ijitenga na Tz kwa 7bu tu wafuasi wengi wa CDM kama huko si kukurupuka au ni nini ? Tafakari kabla ya jazba na chuki zako dhidi ya uislam na waislam kaka.

    Na pale Rwanda, Burundi na DRC waliowauwa zaidi ya watu 1,000,000 na wao pia ni waislam, na yule Charse Stela alikuwa muislam, wacha chuki zako dhidi Uislam, Waislam na Wanaharakati wa UWAMSHO hata ukisema bado huwezi kulazimisha kukubali muungano wa kihuni kwa Wazanzibari.

    Lete hoja za maana usituletee jazba na chuki za kipumbavu hapa!
     
  15. a

    abu alfauzaan Senior Member

    #15
    May 25, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yote mawili,kwani unataka nin?
    au washakuudhi?
    fanya yko,ucshughulikie mambo yasokuhusu,
    iyo tabia ya kike!
    haiwi kikwete na pinda wamenyamaza
     
  16. M

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #16
    May 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 15,444
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 48
    Hawa wana mtandao wao wa internet, tembelea www.mzalendo.net utapata habari zao
     
  17. M

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #17
    May 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 15,444
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 48
    Tuliza munkari
     
  18. m

    mzaire JF-Expert Member

    #18
    May 25, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 200
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizo ni fkira mgando tuuuu, jipe moyo utaishi kwa matumaini kaka.
    Kama ni mkoa mbona mmekwenda(Mkapa+JK+Mwinyi+Sita) kuwaomba ruhusa SMZ ya kuchimba mafuta na kuwafungia UAMSHO ili wasiendelee na harakati zao, sasa ikiwa ni mkoa si mngalitoa agizo tu kwa mkuu wa mkoa wa Zanzibar (Shein) kwanini mnajipendekeza kwao.
     
  19. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #19
    May 25, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,609
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mbona hata tulipokwenda kuchimba dhahabu Nyamongo tuliwaomba viongozi wa kimila/kikabila ndipo tukaanza kuchimba dhahabu, sasa kuna ubaya gani kuwaomba SMZ kuchimba mafuta!
     

Share This Page