Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jumuiya ya uamsho yatangazia muhadhara kesho mkubwa sana hapo mbuyuni saa 10

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by HUNIJUI, Oct 20, 2012.

  1. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,439
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    [​IMG]Status update
    By Jumuiya Ya Uamsho na Mihadhara Ya Kiislamu Zanzibar
    TANGAZO MAALUM.

    JUMUIYA YA UAMSHO INATANGAZIA MUHADHARA KESHO MKUBWA SANA ULOKUWA HAUJAWAHI KUTOKEA HAPO MBUYUNI SAA 10 JIONI.
    SHIME WAISLAMU SOTE TUHUDHURIE.
    SIMBA WETU AMIR FARID JUKWA LITAKUWA LAKE KESHO ISHALLAH.

    TANGAZO LA PILI.

    UONGOZI WA PAGE HII UNATOA ONYO KALI KWA WALE WOTE WANAOFANYA PAGE HII KAMA NI SEHEMU AU UWANJA WAMATUSI,TUNAOMBWA WAISLAMU WOTE TUCHUNGE MILA NA TAMADUNI ZETU WAISLAMU KUTOKUTUKANA NA KUSHINDANA KWA HOJA.
    VILE VILE TUNAOMBA RADHI WAISLAMU KWA KUCHELEWA KUFUTA NA KUWABLOCK WALE WOTE AMBAO WAMEFANYA HILI NI JUKWAA LA MATUSI NA KUIKASHIFU DINI YETU.
    HII INATOKANA NA KWA BUSY SANA KATIKA KIPINDI HICHI CHA AMIR KUKAMATWA.
    ILA TUNAWAMBIA WALE MAKAFIRI WOTE TUNAANZA KUWA BLOCK NA KUWATOA KATIKA HII GROUP WAKATAFUTE PAGE ZAO ZA KIKAFIRI SIO HII.
    ILA KUNA WACHACHE AMBAO WAMENITUMIA MSG WAMESEMA WAO WATAKUWA WANASHINDA KIHOJA SIO MATUSI HAO NITAWACHIWA ISHALLAH M,MUNGU ANAWEZA KUWAONGOA BAADA YA KUWAPA HOJA ZETU SISI WAISLAMU.

    TUNAOMBWA WAISLAMU WOTE TUWE WENYE SUBRA KUEPUKA MATUSI.

    WABILAHI TAUFIQ
    TUACHIWEE TUPUMUWEEE

    Chanzo Jumuiya Ya Uamsho na Mihadhara Ya Kiislamu Zanzibar | Facebook
     
  2. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    hawa watu hawa, isije ikawa mod wa group ni JUSA ISMAIL
     
  3. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kikwete akiendelea kuwachekea watakuja wamtoe siku moja kule ikulu kama walivyofanya kwenye nchi za kiarabu, kama wanao ujasiri hadi wa kwenda ikulu, unafikiri hawawezi kumteka wakiamua...anacheza na mbwa atajikuta wamemfuata hadi msikitini. please kikwete, toa disipilini kwa hawa watu. wanatuchosha, tunahitaji amani hapa tz.
     
  4. New Nytemare

    New Nytemare JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 1,268
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    pumbavu zao Uamsho...mawakala wa Arab
     
  5. w

    wa majambo Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 20, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    we nawe toka banaa..tumechoka kusikia kulialia kwenu kikwete kikwete kwanza hili tangazo hata halikuhusu kimbelembele tu waliotolewa tangazo wamekaa kimyaa we kiroho juu peleka UKAFIRI wako huko !
     
  6. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,451
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Mchele aka Ubwabwa,Wali,Pilau nk vitakuwepo?
     
  7. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Serikali iendelee tu kucheka na nyani!!
     
  8. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    "upumbavu ni kipaji"
     
  9. njeeseka

    njeeseka JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 667
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    hawa jamaa ni hatari sana, wanatamani hata leo wachukue nchi kwa mabavu. jamanii wapenda nchi hii tujiandae kwani kuna kila dalilii ya kwamba hili kundi lina wafadhili wanaotamani amani ya tanzania itoweke na kupenyeza watakacho. tujifunze mataifa ya kiarabu mbona hawana amani? wana lao jambo ila mimi niko tayari nawasubiri hawa magaidi hawani jipya kwa sasa wanatudanganya kujificha katika uislamu kama wana nia njema kwa nini wasiitishe mkutano wa watu wote? kwani swala la muungano na katiba ni la waislamu tuu. wasitufanye mambumbumbu, wao ndio mazuzu.
     
  10. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,394
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    Mnafadhiliwa na freemasons
     
  11. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,624
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    hapo kwenye red, je, unaweza kuwataja hata kwa makundi waliopo Tanzania, au umepost hii post ukiwa tayari umelewa zile bia mliziiba pale visiwani zenj?
     
  12. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,439
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nimecopy na Kupaste angalia kwa umakini source. Hapo kwenye red
     
  13. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,624
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    kumbe umeelewa eeeeh!!! natania, samehe Mkuu kwa kukutuhumu
    nami pia nimekuelewa, hao jamaa walilewa kwanza ndipo wakaandika tangazo
     
  14. kibol

    kibol JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,899
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hicho ni chama cha siasa cha waislamu pekee.
     
  15. K

    Kifarutz JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wanajiita Boko haram ya Tanzania
     
  16. idete

    idete Member

    #16
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kumetagaziwa kwenye vyombo vya habari,HAKUNA MIKONGAMANO YA KIDINI. hiii inatokea wapi?
     
  17. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Akili za wanauamsho ni sawa na kuku jike anayesubiri kuatamia shule hamna hoja hamuwezi mkiambiwa ukweli mnalialia dawa yenu kuwapiga marufuku mkahubiri baharini kuna samaki mtaelewana
     
  18. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,658
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hivi hawa waarabu pori wana mapepo ya namna gani?????
     
  19. kibol

    kibol JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,899
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    i heard so ila siunajua wao wako juu ya sheria,hivyo sheria lazima ipindishwe kwa maslahi yao.embu ngoja tuone kitakachojiri hiyo kesho.
     
  20. kibol

    kibol JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,899
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    wanahamasishwa na chadema hawa
     
Loading...