Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jumuia za CCM kujiita Jumuia za Taifa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by The Prophet, Jun 30, 2011.

  1. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CWT ni tawi la propaganda la CCM, lakini wanajifanya ati ni Umoja wa Wanawake Tanzania.

    Jumuia ya Wazazi Tanzania unaweza dhani ni taasisi isiyofungamana na upande wowote, lakini angalia picha hii:

    Songea.jpg
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,790
    Likes Received: 4,661
    Trophy Points: 280
    Ilikuwa enzi ya chama kimoja lakini sasa hivi inabidi wabadili jina wawe kama uvccm, na wao wajiite UWCCM. UMOJA WA WANAWAKE WA CCM. FULL STOP.
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Washafulia hawa magamba hawana jipyaaa
     
Loading...