Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jumuia ya wasio na ajira

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by king11, Nov 14, 2011.

  1. k

    king11 JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wote tunatambua ya kuwa ajira ni muhimu katika maisha ya mwanadamu, pia tunatambua ya kuwa kama kijana kuishi ni muhimu kuwa na ajira hivyo ukosefu wa ajira ni jambo gumu kwa kijana, kuliona hilo kuwa ni tatizo kwa vijana nimeona kuanzisha jukwaa litalokusanyisha wasio na ajira ili kuwa na sauti moja. Lengo si tu kutaka ajira bali kutafuta namna serikali itavyoweka namna ya vijana waweze kupatiwa mitaji au fursa za kujiajiri

    Walio tayari kwenye jukwaa la wasio na ajira naomba wajiunge ili sauti ya umoja ni sauti ya Mungu


    kuna kitu lazima ukitambue kazi ya taasisi hii ni ya kisera zaidi , kwani kazi yake ni kuweka mazingira mara ya watu kuweza kukabiliana na tatizo la ajira. na kwa mfumo wake itakuwa na bodi ambayo wajumbe wake watatoka sehemu mabali mabali , kwa ufupi mchanganuo wa mfumo wa bodi hii

    1. Kutoka katika kundi la wasio na ajira

    2. muwakilishi kutoka bungeni

    3.muwakilishi kutoka katika wizara ya ajira/utumishi

    4.Wawakilishi katika vyama vyote vya siasa

    5.muwakilishi kutoka taasisi ya msajili wa kampuni na biashara

    6.muwakilishi kutoka makampuni mbali mbali


    LENGO LA JUMUIA HII

    1. Kusaidia vijana kutuma maombi ya ajira kwenda sehemu mabali mbali

    2. kutafuta ajira na fulsa za kibiashara sehemu mbali mbali na kuziweka wazi kwa wasio na ajira

    3.Kuwasiliana na serikali hili kutoa usajili na utoaji wa leseni za kibiashara kwa wasio na ajira kwa gharama ndogo au bure kabisa

    4.kuwawezesha vijana walio katika biashara ndogo ndogo kutambulika na kuweza kukopesheka

    5.Kutafuta mitaji kutoka katika taasisi mbali mbali ikiwemo kujaribu kushauri makampuni makubwa ya madini, mabenki na makampuni ya simu kuchangia angalau 1% ya faida kama ruzuku kwa vijana wasio na ajira

    5. kusimamia ajira za umma kutotolewa kwa upendeleo au rushwa


    kwa maoni na ushauri pls sms 0752798074
     
  2. S

    Sngs Senior Member

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Poa naunga mkono!!
     
  3. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,882
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Sina Ajira. Naunga hoja mkono
     
  4. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tuko pamoja.
     
  5. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Chama chetu oyee
     
  6. mkonomtupu

    mkonomtupu JF-Expert Member

    #6
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    king nimekutumia pm umeipata? Nichek kama vp?
     
  7. k

    king11 JF-Expert Member

    #7
    Nov 14, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lazima tuwe pamoja na kuhakikisha kuna mazingira bora ya kujiajiri na pia kuunda mfumo huru utaohakikisha kuwa ajira si za kibaguzi au za kujuana , lazima tufike wakati ata kama mkate ni mdogo basi ugawanywe kwa haki
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    This is a novel idea... tena isiishie hapa, iende hadi mitaani na nina imani this movement will change our country
     
  9. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #9
    Nov 14, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kweli ajira ni ishu sana kwa vijana. Tatizo ni kwenda shule kwa malengo ya kuja kuajiriwa badala ya kwenda shule ukitegemea kuja kujiajiri wenyewe!
     
  10. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #10
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 733
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Wakuu nimesoma post moja inayouhusu jumuiya ya wasio na ajira; nimeshawishika kuandaa tamasha la wasio na kazi kujadili mambo mbalimbali yanayotuhusu ikiwemo namna ya kujikwamua na hii hali ngumu ya bongo.

    Natamani watu wa kada zote wasio na kazi wasomi na tusio wasomi washiriki.
    Naliweka kwenu wakuu mnishauri namna ya kuboresha hili tamasha; Nitashukuru kwa maoni yenu.
    Nawasilisha wakuu
     
  11. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #11
    Nov 14, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Umewaza jambo jema. Tuanze na mimi mshiriki wa kwanza.
     
  12. k

    king11 JF-Expert Member

    #12
    Nov 14, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu mbona sijaipata sms,
     
  13. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #13
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 733
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Mkuu na wewe huna ajira? Duh tupo wengi mkuu
     
  14. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #14
    Nov 14, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wazo linaonekana zuri, lakini yatokananyo na tamasha hilo yanaweza kuwa machungu kwa wenzetu wasio sikia la mkuu nakujifanya huwa hawasikii.
     
  15. k

    king11 JF-Expert Member

    #15
    Nov 14, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ok naunga mkono hoja lazima tufike wakati tuwe pamoja na kuwa na sauti ya pamoja
     
  16. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #16
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,021
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Sawa kabisa vijana.

    Tamasha la wasio na kazi litaiamsha serikali usingizini.

    Jipangeni sawa sawa ili muwe na matawi mikoani, wilayani na ngazi ya kijiji.

    Hii itakuwa jumuiya yenye nguvu sana Tanzania.

    Hata wale walio na ajira isiyo rasmi, pia jiungeni.

    Now, how to start and connect yourselves?- a challenge.....
     
  17. mkonomtupu

    mkonomtupu JF-Expert Member

    #17
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    hata mimi nashangaa 2wasiliane kesho number hzo 0715-500857 na 0765-371036
     
  18. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #18
    Nov 14, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    "I am not kidding" wakati tunapata dinner nilijaribu kuwaambia comrades juu ya kuanzisha same thing, but kupitia facebook..what a coincidence.! Lets put it into life. Watu wana malengo mengi katika maisha, sasa unapoona miaka inakatika halafu uelekeo lazima ushituke, hii ni dalili nzuri na kwamba watu hawafurahii kutokutimiza ndoto. "Not Too Late, Still We Can Live Our Dreams"
     
  19. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #19
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,117
    Likes Received: 11,366
    Trophy Points: 280
    Tuko pamoja mkuu
     
  20. mkonomtupu

    mkonomtupu JF-Expert Member

    #20
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Wadau tafadhalini sana naomba hii movement iwe ndo turning point kuondoa jinamizi hili la wasomi. Kwani kauli mbiu kuwa vijana ni taifa la kesho imepitwa na wakati muda mrefu uhalisia ni kwamba "VIJANA NI TAIFA LA SASA" vijana tuamke wakati ni huu wa ukombozi.
     
Loading...