Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jumong...

Discussion in 'Entertainment' started by The Boss, Sep 21, 2009.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,528
    Trophy Points: 280
    Hivi humu ndani kuna watu wanao tazama jumong?

    Ni tamthilia nzuri mno ya kikorea, na inahusu siasa zaidi kuliko kingine. Natamani wana jf wote wawe wanatama jumong, ina fundisha vitu vingi sana, kama ujenzi wa taifa nk,
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160

    Me ihate it somuch. Nimekuwa naionaona tu bila

    kuconcentrate nayo, maana huwa naona mafarasi,

    majambia na mavitu ya ukorofiukorofi, so i see it as very

    hostile to me. Anyway, after what you said may be i will try

    to give a strait eye to it! Thanks
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,528
    Trophy Points: 280
    sio wewe tu,wengi hawailewi,inabidi utulie ufuatelie kila kitu kwa umakini ili uielewe,ni tamthilia inayohusu siasa tupu.....
     
  4. F

    Fisadi.Jones Senior Member

    #4
    Sep 21, 2009
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 110
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nadhani tatizo lenu ni kile kidhungu. Ili uielwe inabidi usome zile sub-titles.

    Kama husomi zile itakuchanganya tu. Unadhani wameeka zile sub-titles mapambo?

    Sasa pengine nyie mnaangalia picha tu halafu mnategemea miujiza itokee muielewe.

    Ni tamthilia nzuri sana, na inafunza mengi sana. Kama husomi na kuielewa utaona watu wanapigana mapanga tu.

    Kama alivyosema mmoja hapo juu, ni story about building a new nation, challenges ambazo jamaa wanakutana nazo, na wanavyozikabili. Kikubwa ninachokiona pale ni jinsi watu wanavyoweza kushirikisha akili sana katika kuelewa mazingira yanayowazunguka, na kupanga nini cha kufanya.

    Halafu pia kama uwezo wako wa kufikiri ni mdogo, itakuwa ngumu sana kuelewa kinachofanyika hata kama ukisoma zile-subtitle.

    Tamthilia hii si kwa watoto, au wenye upeo mdogo. Na definately sio kwa wale wanaotaka hadithi rahisi rahis zilizonyooka.
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,528
    Trophy Points: 280
    asante kaka kwa kuwaeleza,humu ndani tuna discus mambo ya ufisadi
    kila siku,basi kwenye hii tamthilia utaona aina ya viongozi ambao TANZANIA inawahitaji na inawakosa.
     
  6. A

    AmaniGK JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    inaonenyeshwa nchi gani?
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,528
    Trophy Points: 280
    tanzania thru itv.
     
  8. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mimi huwa sikosi kuiangalia labda kwa bahati mbaya.

    Ina mafundisho mengi sana licha ya siasa na uongozi hata kimaisha. Nadhani hawa Korea wapo juu katika tasnia ya filamu. Kwa kweli wana-act sio kwa kuogopa kamera, wanajua wanachokifanya na wamejiandaa.

    Kabla ya Jumong ilikuwepo nyingine huko ITV inaitwa Jewerly in the Palace ambayo ilikuwa inahusu kugombania madaraka ikulu na ugunduzi wa madawa na tiba, kwa sasa inarudiwa Capital TV.
     
  9. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli naipenda sana Jumong, ni thamthilia nzuri sana kama unaelewa story, mimi huwa siwezi kuangalia usiku, nasubiri marudio j,mosi , kama nina kitu cha kufanya jmosi, nakipanga kuanzia saa sita jumong ikiisha .
     
  10. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #10
    Sep 22, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hata jewerl in the palace ni nzuri sana , inazidi kunoga
     
  11. a

    agika JF-Expert Member

    #11
    Sep 22, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Well sikujua mashabiki wa Jumong wako wengi, anyhow hata mimi naipenda na hasa kwenye upande wa uvumilivu na umakini wa mipango ya Jumong katika kufanikisha anachokiamini, kama vile Jumong anavyopata misukosuko mingi na ambayo atakuja kuipata mikubwa zaidi ili kutimiza ndoto yake ya kujenga taifa kubwa na lenye nguvu duniani.

    Ukitaka kuangalia episode ulizozikosa waweza kwenda hapahttp://www.filipinasoul.com/jumong-episode-summaries/
     
    Last edited: Sep 22, 2009
  12. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #12
    Sep 22, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hej Agika,
    Tamthilia inaitwa Jumong, na yule stering ni Chumong na sio Jumong.
    Asante kwa hiyo link
     
  13. a

    agika JF-Expert Member

    #13
    Sep 22, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tack ZD, nadhani utamu wa pilau ya eid bado uko vidoleni.
     
  14. jambo1

    jambo1 JF-Expert Member

    #14
    Sep 22, 2009
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jumong iko tight kaka....!!
    inafundisha mambo mengi kwa wanamapinduzi....Hebu mcheki Jumong...,Taeso...,Yangpoo..,Mo Pamo....Bubunmo...sio mchezo ...Karibuni wote tuicheck hii tamthilia Kila Alhamisi na Ijumaa kuanzia saa Tano Usiku ITV..
    2po pamoja...:
     
  15. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #15
    Sep 22, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,197
    Trophy Points: 280
    Mimi sio tuu naiangalia Jumong bali ni mgonjwa wa Tamthilia hizi za Korea na China, tangu Oshin, Boxset, Jewel in the Palace, Winter Sonata, Bae Yong Jun, Dae Jang Geum, Full House, Coffee Prince, All-in, Goong, Resurrection, Kim Sam Soon na Golden Bride.

    Hizi movies zimekaa kama kiukweli ukweli na sio za kuzuga zuga kama tamthilia za Latino, uwongo mwingi.
     
  16. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #16
    Sep 22, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tamthilia inaitwa Chumong, ila kwa jinsi wanavyotamka wanasema jumong, na muhusika anaitwa chumong pia, ni matamshi tu
     
  17. r

    rosiita Member

    #17
    Sep 22, 2009
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hellow?mi ndo nmejiunga na forum n i like this discussion.
    kwa kweli mi mwanzon sikuwa na mzuka na chumong ila mdogo wangu aliniambia ni nzuri yan nlivoifatilia nmeipenda sana, i cant miss it.Inafundisha a lot japo inatisha kidogo,uvimilivu,upendo,ujasiri.
     
  18. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #18
    Sep 22, 2009
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,086
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kwa kweli ni nzuri sana ni wapi nnaweza kuidownload maana sijaiwahi mwanzo naomba msaada
     
  19. B

    Bint Member

    #19
    Sep 22, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pamoja na mambo ya uzalendo, ushirikiano na kufanya kazi kwa bidii, Jumong pia inafundisha imani thabiti kwa Mungu unayemwamini. Kila mara wanaomba ushauri toka kwa miungu yao katika mambo yote wanayotaka kuyafanya..inafurahisha sana
     
  20. C

    CreativeThinker Member

    #20
    Sep 22, 2009
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimefurahishwa na jamvi hili pale watu kutoka pande mbalimbali wanavyoweza kushare interest,hobbies n.k.

    Kwa ufupi kwa mtu aliyeifuatilia kama mimi tangu mwanzo hadi mwisho, kama mtizamo wako wa maisha, kisiasa, kiuchumi, kiulinzi, kiintelgensia (intelligence), kijamii, kimahusiano,ushirikiano, kiimani kwa watu na kwa Mungu, taja utakayo utakuwa umebadilika au umepata kitu kipya. N umejifunza kuwa katika kuleta mapinduzi katika jamii kujitoa ni jambo la msingi kuliko yote, wala sio namba ya watu.

    Kwa wale mnaoifuatilia hakikisha episode zote zijazo unaziangalia ni muhimu na ni nzuri mno, itaishia episode 81.
     
Loading...