Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jumba linauzwa bei powa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Akiri, Oct 26, 2012.

  1. A

    Akiri JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,389
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    NYUMBA INA SIFA ZIFUATAZO
    • Kiwanja kimepimwa sqm 1092 kina offer
    • Vyumba 4 vya kulala 1 master
    • Juu gypsum
    • chini cement ya kawaida
    • ina store, jiko , sehemu ya kula chakula.
    • imezungushiwa ukuta mkubwa, umeme upo .

    haina tiles, geti kubwa , haijawekwa zege hapo nje ( jamvi )

    Ipo mbagara maji matitu, tuwasiliane 0657 145555 , 0755 099 291 & 0686 200 117
    inauzwa 85m.
    DSC06247.JPG View attachment 69367 DSC06256.JPG DSC06258.JPG DSC06268.JPG
     
  2. C

    Concious Senior Member

    #2
    Oct 26, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 105
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hujaeleza iko mkoa gani,au wilaya gani na mtaa gani
    tueleze plz mkuu
     
  3. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    M2 wang kasema mbagala maji matitu,ipo Dar.
     
  4. C

    Concious Senior Member

    #4
    Oct 26, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 105
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    thanx mkuu sikuwa makini
     
  5. Mkuu rombo

    Mkuu rombo JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 1,546
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nyumba safi sana mkuu
     
  6. W

    Wimana JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 2,453
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 145
    wewe sio Mtanzania? Haiyumkiniki huifahamu Mbagala, imeimbwa na mwanamuziki wa Bongo flavor, na juzi tu imeingia kwenye ramani ya dunia baada ya baadhi ya Waislamu kuvamia na kuharibu Makanisa.

    Huyo mleta bandiko anasema 85 milion ni bei poa!!??
    Nyumba yenyewe iko Mbagala! Jamani, tuwe tunajifikiria mara mbili mbili kabla ya kutamka bei.
     
  7. W

    Wimana JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 2,453
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 145
    Consider other factors; ukubwa wa kiwanja na eneo ilipo, hiyo bei ni sawa?
     
  8. C

    Concious Senior Member

    #8
    Oct 26, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 105
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbona mkali sana dadaangu
    wewe lazima utakuwa mwanauamsho
    mwalimu mzuri ni yule anayemuelekeza mtu
    sio kubwatuka kama hujanunuliwa nguo za idd[
    QUOTE=Wimana;4905232]wewe sio Mtanzania? Haiyumkiniki huifahamu Mbagala, imeimbwa na mwanamuziki wa Bongo flavor, na juzi tu imeingia kwenye ramani ya dunia baada ya baadhi ya Waislamu kuvamia na kuharibu Makanisa.

    Huyo mleta bandiko anasema 85 milion ni bei poa!!??
    Nyumba yenyewe iko Mbagala! Jamani, tuwe tunajifikiria mara mbili mbili kabla ya kutamka bei.[/QUOTE]
     
  9. K

    Kalikali Member

    #9
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    WImana hebu kuwa kidogo.....hiyo nyumba bei yake ni chini kulinganisha na 85m....Naamini anayesema 85 m ni bei ghali hajui gharama za ujenzi.......Numba nzuri mkuu
     
  10. g

    geophysics JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Poor and old school design
     
  11. K

    KyelaBoy JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2012
    Joined: Nov 9, 2008
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah nyumba ya ukweli kwa hiyo bei ni sawa na buure wangekuwa wengine wangeuza 200 milioni hata kama ingekuwa Mabwepande
     
  12. A

    Akiri JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,389
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ipo wilaya ya Temeke , mbagara maji matitu mkoa wa Dar es salaam, Tanzania East Africa ,
     
  13. next

    next JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 588
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    binafsi naona uyu yupo fair. hasa ukiangalia bei za nssf za m 100+ na pia za wauzaji wengine humu jamvini
    http://www.jamiiforums.com/matangazo-madogo/344745-kiwanja-heka-2-kinauzwa-tabata-tsh-950-mil.html#post4905146

    huyu anauza kiwanja kipo tabata kwa 950m akat unaweza kununua state of the art one storey house mbez beach kwa 400m
     
  14. Pelham 1

    Pelham 1 JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 513
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mkuu Nyumba imetulia ile mbayaa... kwann inauza???
     
  15. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,229
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Kitu kimetulia sana hiki hata kama kiko Mambwe
     
  16. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    ningekuwa na mijihela,ningenunua
     
  17. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mbona ina rangi kama za kwenye kanga?
     
  18. H

    Herg Senior Member

    #18
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 147
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Amechoka vurugu za kidini Mbagala!!!
     
  19. StayReal

    StayReal JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 519
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nice house
     
  20. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ni umbali gani toka wanapoishi wahuni waliochoma makanisa? Inapendekeza ingawa hili la wahuni linaitia kasoro.
     
Loading...