Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jumba la ukweli linauzwa TABATA KISIWANI kwa bei pouwa!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Tegelezeni, Oct 28, 2012.

  1. Tegelezeni

    Tegelezeni JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    -Imejengwa katika kiwanja # TB/TK/89

    -Iko umbali wa kilomita moja kutoka Mwananchi MCL au SDV-AMMI pia kupitia Tabata Mawenzi, kituo cha Savanna, umbali ni huo huo wa Kilomita moja

    -Ni nyumba mbili kwa moja, kila upande una vyumba viwili, master, sebule, kitchen, dinning, stoo, choo na bafu na imezungushiwa ukuta na mageti mawili kwani kila upande unajitegemea

    -iko kwenye mtaa nyuma ya uwanja wa mpira wa TWIGA na unafikika kirahisi

    -Nyumba haijakamilika na bei inaanzia 200M, na inapungua kulingana na maelewano

    Kwa maelezo zaidi wasiliana na Mzee BEKA kwa simu namba +255 715 263682

    Nimeweka watu wangu...


    SAM_1140.JPG SAM_1141.JPG SAM_1149.JPG SAM_1158.JPG
     

    Attached Files:

  2. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kesho asubuhi ishafika.

    Au kesho tena?
     
  3. next

    next JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 588
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kesho huwa haifiki kaka.
     
  4. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Subiri kesho tena
     
  5. P

    Positive Member

    #5
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tapeli tu huyu au mtu kati.
    Kesho kesho
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,486
    Trophy Points: 280
    Madalali tunaruhusiwa????
     
  7. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,072
    Trophy Points: 280
    Hatari!
     
  8. brasy coco

    brasy coco JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 585
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    unajua watu wanakulupuka kutaja bei uku wakiwa hawajua hivi nyumba ikauzwe milion 200 hilo ghorofa la kariakoo acha uongo bhana
     
  9. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 321
    Trophy Points: 180
    Hv hizo bei mnakurupuka tu na kutaja tu au?
     
  10. M

    Malyenge JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 2,049
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
     
  11. Tegelezeni

    Tegelezeni JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Haya nimeweka picha sasa, kazi kwenu
     
  12. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mzee Ngosha anauza zilizokamilika kwa Tzs 150 million Kinyerezi
     
  13. k

    kamkoda JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 396
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kibanda hiki kimekula pesa saaaana ni milioni 40.
     
  14. Root

    Root JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,492
    Likes Received: 3,499
    Trophy Points: 280
    Nani kakudanganya kariakoo nyumba inauzwa mil 200? Hata kiwanja hupati kwa hiyo bei


    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  15. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Wewe ndiyo umekurupuka, ghorofa kkoo liuzwe millioni 200?!!!.....pesa ya nyanya hiyo dogo hata gofu huuziwi 200 kkoo!
     
  16. brasy coco

    brasy coco JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 585
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    ww unasingua bhana me nishaingia katika website za mauzo nimeongea na wenye nyumba mbezi beach nyumba ya kisasa ni kubwa ipo karbu na bahari ina swimming pool ina kila kitu katka mahtaj ya sasa na bado ni $450000 sasa itakuwa nyumba ya tabata ww vipindugu
     
  17. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Thats more than half a billion!
     
Loading...