Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jumapili njema!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Dec 17, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    nawatakia jumapili njema na safari njema kwa wote wanaoanza kuondoka kesho kuelekea Moshi na kwingineko kuweza pata sensa kamili ya wangapi walioko dar tuweze kuwaita siku za Harambee za vijiji kuchangia maendeleo yenu
    Msiache kwenda kusali kumshukuru Mungu jamani
     

    Attached Files:

  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    usiniulize huyo paka ana meno ama lah na akitoka mbele aanamia wapi sijui vituko vya wenzetu
     
Loading...