Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jumapili njema!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Nov 6, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    wapendwa Bwana Yesu asifiwe
    Mungu ni mwema tunashukuruu kwa kutufikisha mahali hapa zikiwa zimebakia siku kadhaa kumaliza mwaka 2011
    Hatuna budi kumshukuru Mungu kwa uweza wake na si mbaya kunyanyuka kwenda kumshukuru Mungu kwa uweza wake aliokufikisha hapo ulipo....

    Najua wapo wasiotaka kwenda kanisan kabisa lakini nasema huu ni ukweli ndugu zetu wa mamamdgo ni wazuri wakioka,,na wana imani kuliko sie embu fikiria wewe unakwenda kanisani only jumapili na imebana sana jumatatu na jumatano lakini wale wanasali mara tano kwa siku na awaachi embu fikiria mtu huyo ampokee YESU kama bwana na mwokozi wa maisha yake unafikiri patashikika???

    Mungu akupe nguvu za kuomba na kushukuru kama watoto wa mama mdogo na usiache kumshukuru kwa kila jambo kila siku..
    Mwisho nakutakia jumapili njema wote Mungu wa baraka Mungu wa isaka na yakobo awalinde na kuwahifadhi

    WALE NDUGU ZETU NI MATOFALI IMARA NA YA ZEGE YA BAADAE KWA AJILI YA KUMTUKUZA YESU NA KUUFANYA UZIMA WA MILELE
    KWA KUJENGA UFALME WA MWANA KONDOO

    AMINA
     
  2. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nawe ubarikiwe pia
    huyo mamamdo ni nani??
     
Loading...