Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jumapili njema....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by 2my, Oct 2, 2011.

  1. 2my

    2my JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2011
    Joined: Jan 30, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari za asubuhi wandugu!!!
    Ni jambo jema kumshukuru Mungu kwa kutuwezesha kuiona siku njema ya leo, kumbuka ni wengi waliotamani kuiona ila hawakuweza kutokana na sababu mbali mbali...
    Je mimi na wewe hatuna budi kukaa na kutafakari huu wema wa Mungu juu yetu?
    Nenda kanisani na kwa wale ambao hawataweza kutokana na majukum mbali mbali si mbaya kama watachukua japo sekunde chache kusema asante kwa Mungu...
    Mbarikiwe sana na jumapili njema!!!!!!
     
  2. Kipeperushi

    Kipeperushi Senior Member

    #2
    Oct 2, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante mpendwa,

    Mungu akubariki na wewe pia...!
    Weekend njema.
     
  3. 2my

    2my JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2011
    Joined: Jan 30, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante sana
     
  4. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bwana asifiwe sana.
     
  5. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Mnaboa sana! Sasa wale wa ijumaa nao wakiweka thread zao? Na wa jumamosi je! Forum itajaa Ijumaa Karim, Sabato njema, J2 njema. Haya madudu mkipost fb ndo mahali pake sio humu kwa great thinkers bana
     
Loading...