Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jumapili njema JF...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mtalingolo, Mar 4, 2012.

  1. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Naimani wengi mtakuwa mmeshaenda na wengine wanajiandaa kwenda kwenye nyumba za ibada(kanisani),
    Mtaly nawatakia Jumapili njema na yenye baraka, God bless you...
     

    Attached Files:

  2. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    aise...safi sana...
    wenyewe wanasema UMENIBARIKI...
    najiandaa kuingia ibada ya pili...CCT chaplancy!
     
  3. S

    SI unit JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mtuombee sisi wakosefu watoro wa kanisani!
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    amina ndio tusharudi kanisani sasa hivi na wewe umeenda au unaishia kupost tu..
     
  5. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    SI unit hakuna kuombeana hapa! kwa mtu km ww umegundua u mkosef...
    piga mwanangu sala hata hapo ulipo mbona mzuka tu... tehee...
     
  6. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    siku hizi kuna watu na BB zao kanisani...
    inawezekana huyu anapost akiwa kanisani...lol
     
  7. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ubarikiwe mkuu... Usisahau kuwaombea wenye matatizo mbalimbali, wagonjwa na hata wazima lakini hawakufanikiwa kwenda kanisani kwa namna moja ama nyingine...
     
  8. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kama umejijua kuwa U-mkosefu ni bora ungeenda kumpigia goti mungu wako na utubu...
     
  9. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mimi nilibarikiwa Ijumaa mkuu...
     
  10. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,674
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    Asante sana,imekaa vzr nawe jumapili njema.Nakwenda KKKT .
     
  11. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #11
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pamoja sana Kennedy...
     
  12. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #12
    Mar 4, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Mtuombee na sisi wengine jamani.
     
  13. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #13
    Mar 4, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    sana tuu...ijumaa ulitukumbuka lakini?
     
  14. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #14
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wewe hukubarikiwa kwenda Amyner...au ulienda Ijumaa kama mimi???
     
  15. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #15
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Asante sana Mtalingolo kwa baraka zako za Jumapili....ndo nimetoka zangu misa ya kwanza niko zangu naangalia wana JF ambao hawajaenda church na walipaswa kwenda na hawakumbuki kuwa hii ni kwaresma na hata majivu hawajapaka hadi leo.....Nimewaombea woteeeeee
     
  16. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #16
    Mar 4, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Kama kawaida.. Niliwakumbuka na kuwaombea..
     
  17. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #17
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ameeni, upendo wa kweli Hushiriki pamoja na kujitoa daima...
     
  18. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #18
    Mar 4, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Mi nlienda ijumaa pia Mtaly...
     
  19. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #19
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ni kweli....wewe vipi huendi au utaenda misa ya watoto? maana naona muda unaenda na wewe bado umekomaa na JF Hahahahaaaaaaaa
     
  20. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #20
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Amy hujambo? Umeamkaje mumy.....
     
Loading...